Kama umeitwa kwenye interview na unajiamini una uwezo nenda kashindane na wenzako,,, acha kuponda bila sababu za msingi..
Ngoja niwafundishe kitu wadogo zangu, Nothing come easy in a modern world,,,
Marekani kuna vyuo vikuu 4000 vinavyoshiriki mashindano ya vyuo vikuu maarufu kama NCCA na katika hivyo vyuo kila chuo kina Team ya basketball yenye Watu 15,,, sasa zidisha 15x4000 uone number of basketball players wanaokuwa on market per year... Na hao wote main goal yao ni kucheza NBA na wanashindana kweli kweli kugombania nafasi 60 tu zinazotolewa kwenye NBA draft in a year,, na hizo 60 tu zinaruhusu mpaka players outside america lakini madogo hawaogopi wala kukata tamaaa.. Na kuna wabishi wanakomaa Hadi wanapata First pick in the NBA draft...
Sasa nyinyi 1400 tu mnaogopa kwa chance zote hizo..
Dunia ya sasa you have to compete to get something