Walioitwa interview Africa Princess Casino tujuane

Walioitwa interview Africa Princess Casino tujuane

Sasa hivi umeacha?
Hizi Casino kila siku zinabadili majina tu!

Palm Beach Hotel pale kuna Casino

Las Vegasi njia panda ya kwenda Agha Khan kuna Casino

IT Plaza kuna Casino ( Princes Casino)

Opposite na Kitega Uchumi Kuna ilikua Macau now ni Premier

Haytt Hotel pale kuna Casino nadhani ni Calaxy

JM Hall pale kuna Casino!

Changamoto za Casino kwa wafanyakazi wake!

Kuvaa nguo fupi!

Kutukanwa matusi na wateja,hasa mteja ambaye hua anacheza pesa ndefu ni shida sana!

Kukesha umesimama,mda wakupumzika ni mdogo sana!

Kwa wanawake kuliwa sana,maana watu wanakuja na pesa,wakati mwingine mtu anakula pesa ndefu,sasa kukupa tip ya 1M sio tatizo kabisa!

Faida zake! Nikupata pesa za haraka sana! Kuiba,mnapanga njama na wateja,unakua unampa mteja ile chips yenye hela,ila mkikamatwa! Inabidi muweke ka chain ka wizi flan!

Wakati wa miaka ya 2011 hadi 2015 mwishoni,nimecheza sana Casino! Nimekula pesa kiasi chake! Nikafanya maendeleo kiasi chake,

Changamoto kwa wateja! Ukiwa na pesa za mawazo usijaribu kucheza Casino,utalia machozi ya Simba!
 
Hawa jamaa walitangaza nafasi kibao za kazi kada mbalimbali na wameanza kuita watu. Kama nilisikia vizuri walisema interview ni pale New Africa Hotel, wakati mi najua ofisi zao zipo IT Plaza, au casino ya New Africa ni ya kwao?
Nataka tu kujua uhusiano.

UPDATE:
Naona watu wanakuja na CV na Vyeti wanapewa form ya kujaza na wanasubiri interview leo leo, kama upo karibu unaweza kusogea kujaribu bahati yako.

Nafasi kibao kama Barman, waiter, cashier, etc mambo ya casino/hotel
Mlipata
 
Back
Top Bottom