Waliofukuzwa kazi BOT Waidai Serikali billion 3.5 kama fidia.

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Jul 30, 2011
3,244
1,500
kaamkaa NA dengeruu huyuu kawalipa yeyee
Tuliza kipago mkuu, habari ndo iyo washalipwa chao hao.

Wanasheria naomba mnisaidie........
ivi jamani nasi tunaoswekwa rumande bila makosa na hawa maDC na ma RC ivi hatuwezi kufungua madai dhidi ya hii serikali ikatulipa?? kwani kwa kitendo chao naona kuna damages unakuwa umesababishiwa hapo pia usumbufu au ndo kuzubaa kwetu.
 

Chige

JF-Expert Member
Dec 20, 2008
10,519
2,000
Gazeti: Waliofukuzwa kazi BoT Waidai serikali
Wewe Mleta Mada:Serikali yawalipa waliofukuzwa kazi BoT!!

Mleta mada tufanyie khisani kwa kutuwekea habari kamili!
 

Mambaku

JF-Expert Member
Sep 11, 2016
466
250
Gazeti: Waliofukuzwa kazi BoT Waidai serikali
Wewe Mleta Mada:Serikali yawalipa waliofukuzwa kazi BoT!!

Mleta mada tufanyie khisani kwa kutuwekea habari kamili!
Si utafute hilo gazeti inunue usome upate ukweli. Tunapenda kuongea bila kutafiti kidogo hapo ndio shida yetu
 

Chige

JF-Expert Member
Dec 20, 2008
10,519
2,000
Si utafute hilo gazeti inunue usome upate ukweli. Tunapenda kuongea bila kutafiti kidogo hapo ndio shida yetu
Nani anapenda kuongea bila kutafiti?! Btw, kwanini nikatafute hilo gazeti wakati mleta mada alikuwa na uwezo wa kuweka habari iliyokamilika au angalau isiyo na mkanganyiko?!
 

Mambaku

JF-Expert Member
Sep 11, 2016
466
250
Kwani
Nani anapenda kuongea bila kutafiti?! Btw, kwanini nikatafute hilo gazeti wakati mleta mada alikuwa na uwezo wa kuweka habari iliyokamilika au angalau isiyo na mkanganyiko?!
Kiongozi hilo gazeti si buku tu. Mtoa mada maybe kaandika alichoandika kutokana na uelewa wake. Wewe nunua hilo gazeti upate undani wa hiyo habari uweze kuchangia vizuri.
 

Nsibhwene

JF-Expert Member
Dec 8, 2016
293
250
Una muda wa kutosha kuchambua gazeti na kisha kutujuza kitu sahihi. Wengine huku tunasoma magazeti ya juzi. Sasa kama unakuwa na Haraka kama unaoga nje, mnakuwa hamtutendei Haki.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom