Waliochaguliwa Tanzania Institute of Accountancy, Dar Campus

Waliochaguliwa Tanzania Institute of Accountancy, Dar Campus

Lenny12

Member
Joined
Jul 15, 2015
Posts
13
Reaction score
0
km umechaguliwa TIA dsm campus kwa mwaka wa masomo 2015/2016.
uliza chochote hapa utajibiwa
 
Mpaka sasa tia dsm kuna Mwanachuo wa first year yoyote kapata mkopo? Kozi zote zahapo tia sio za kipaumbe, vpi kwa continuos students WaPo wanaolipiwa na bodi hiyo (heslb )
 
Mpaka sasa tia dsm kuna Mwanachuo wa first year yoyote kapata mkopo? Kozi zote zahapo tia sio za kipaumbe, vpi kwa continuos students WaPo wanaolipiwa na bodi hiyo (heslb )
kuhusu first year kupata mkopo ni kwamba bodi ya mkopo inatoa mikopo kwa kuzingatia vigezo na masharti,,yaan waliokidhi vigezo hivyo wamepata mkopo in short ni kwamba wanafunzi wengi wanaoripoti hapa wana mikopo ya % tofauti tofauti,ila wengi wana mikopo inayorange 20%-80%
 
Ahsante kwa Malibu bomba mkuu. Nimechaguliwa Kozi ya Ugavi na Ununuzi bado nko home Simiyu nasubil third lot ya heslb. Mwaka sasa sina uhakika kma ntasoma mwaka huu mana kuna mtu kanambia kwa chuo cha TIA hawatapata mkopo b'se kozi zote sio za kipaumbele. Bado najipa matumaini na loan board istoshe muda wa kuripot nimpaka 24November.
Much thanks mkuu
 
Ahsante kwa Malibu bomba mkuu. Nimechaguliwa Kozi ya Ugavi na Ununuzi bado nko home Simiyu nasubil third lot ya heslb. Mwaka sasa sina uhakika kma ntasoma mwaka huu mana kuna mtu kanambia kwa chuo cha TIA hawatapata mkopo b'se kozi zote sio za kipaumbele. Bado najipa matumaini na loan board istoshe muda wa kuripot nimpaka 24November.
Much thanks mkuu

Kaka uyo aliekwambia amekuongopea mim nmemalza pale diploma ya procurement na nmechaguliwa pale pale ila bnafsi nasubr kama ntabaatika third lot lakin kuna rafiki zangu weng sana wamepata nnawafahamu na mmoja ana 75% sijui ao wengine wanangapi.APA tuombe tu mungu tupate kama watatoa third lot uenda tukawa pamoja ntakua mwenyeji wako
 
Nmekusoma mkuu, thanks kwa kunipa Matumaini
Ckutaka kumubishia mshikaji kwani kumbukumbu zangu znathibisha nkweli kozi zote za TIA ni non priority

Mkuu vp lakn chuo chenyewe academically mana vyuo vngne wanafunzi wanafelishwa hovyo hovyo
 
Nmekusoma mkuu, thanks kwa kunipa Matumaini
Ckutaka kumubishia mshikaji kwani kumbukumbu zangu znathibisha nkweli kozi zote za TIA ni non priority

Mkuu vp lakn chuo chenyewe academically mana vyuo vngne wanafunzi wanafelishwa hovyo hovyo

Uku bana kupo poa sana academically na kuusu kuferishwa APA TIA sijawai kuona kwakweli walimu wapo fea sana karibu kozi zote.kama MTU anafeli basi da wale ambao kwakweli hata kama ni bata wao wanakula mbuzi
 
Mimi nimechaguliwa bachelar marketing and public relation vipi hii course ina everning shift??
 
Mimi ni mfanyakazi wa TIA nawashauri wanafunzi wote mliochaguliwa mjiunge bila kusita. Kwasababu TIA tuko very fair na ukifeli basi wewe utakuwa umeshindikana. Karibuni sana.
 
Mimi ni mfanyakazi wa TIA nawashauri wanafunzi wote mliochaguliwa mjiunge bila kusita. Kwasababu TIA tuko very fair na ukifeli basi wewe utakuwa umeshindikana. Karibuni sana.

I I priciate you bro mana nimemaliza apo dilploma na narudi apo bachelor nawasisiyizia pia wale ambao ndo wanakuja kuijua TIA walimu wetu ni wazuri sana kuanzia ufundishaji.Wellcome
 
Back
Top Bottom