Hahaaaaaaaaa, aseee umepoteaaa sana ,ludi ken group bhana lipo active[emoji36]Hahahahahaaaaaaa Juuuuuuuurrrruuuuuuuuu ad uku upon hahahaaaa am madame Msolid APA say hi to all memic group letu like LA yr 1 hahahahaaaa MPE hi clever na Lupe
Hahaaaaha nmeshakujaaaaHahaaaaaaaaa, aseee umepoteaaa sana ,ludi ken group bhana lipo active[emoji36]
Fanya ukuje chap
Mbona sijapata majibu hapa wadau. Hi kitu ikoje?Jamani kuna updates zozote huko kwenye acxount za SUA kwa waliovlchaguliwa?
Mimi nikiangalia inaniambia user name is blocked
sawa namm tuMbona sijapata majibu hapa wadau. Hi kitu ikoje?
Mimi niliacha bado hajawa Prof. Alikuwa ni Dr.Huyu alikua Prof sio Dr
Dogo usofikiri kila mtu humu ni mwanafunzi wengine ni baba zakoWe kata baro ,danganya umemaliza miaka ya 90 wakati baanda anakusubiri kwenye engineering ethics SEM 7 pamoja na Avitus kwenye ergonomics SEM 8.Watakapo kupiga vinu vya nyuklia ndo utajua umemaliza 90 au utamaliza 2018 mungu akipenda.
Kijana mpaka leo haujacomfirm?!!jamani sua unaconfirm vip???
Karibu sana SUAPamoja kaka nimechaguliwa SUA food science ila bdo sijaconfirm.
Waambie Dr.Nawaomba tu wakaze... wasiende kufunua sketi za wadada huko...
Kama kaka zao tumemaliza salama na imani kubwa pia wao watamaliza salama...
Just kuwakumbusha tu hakuna shule ngumu kama 1st year... 3rd...4th year.... Hapo kwa first year wakizubaa nusu la darasa linaweza kurudi Home....
Karibu sana mhandisi, karibu SUA, karibu DESTwakuu nami nitakuwepo SUA water and irrigation
In Agricultural Engineering na si kama ulivyoandika, lakin nikupongeze sana kwa kuchaguliwa SUA, karibu sana DEST, tutakuwa pamoja mm pia nipo pale naingia third year. Nipo program hiyo hiyo. Karibu sana.Agriculture engineering hapa bado ku confirm
sijajua jinsi ya kuconfirm mkuuKijana mpaka leo haujacomfirm?!!
Hongera sana mwana SUASO.Mimi nimechaguliwa family consumer, mwenye maelezo zaidi ya hii kozi anieleze please.
ndio wametoa tayari ingia kwenye account yako ya suasisJaman kwan sua tayar wametoa