Waliochaguliwa kujiunga na Stashahada ya Elimu 2015/2016-UDOM

Waliochaguliwa kujiunga na Stashahada ya Elimu 2015/2016-UDOM

Jaman msaada hakuna information zozote zilozotoka ndugu zangu tujulishane
 
Uncle Yoso,pongezi kwako ngoja tusubiri huo muda watakao ongeza..maana kijana nimemwambia akapanic sana kwamba deadline ya loanbord aplication imefka..shkrani sana mkuu

xawa xawa kiongozi mwambie asipanic huyo coz kama alikuwa bado hajaomba kwa special diploma ending of 31.07 mda maalumu utapewa kwa ajili ya kuomba ila sasa kama akiombea chuoni kuna vitu ambavo vitam cost kuvipta kama akiwa home kwa wazazi wake
NOTE;wakati wa ujazaji wa fomu ya mkopo inabidi awe karibu na viambanisho vyote kama cheti cha kuzaliwa,kadi ya mdhamini ya mzazi ya mpiga kula au laah na baadh ya na mengineyo.........

ASANTEEEEEEEE XANAAAAAA
 
HABARI
zenu wanafunzi wenzangu,wadau,member na wana kitiivo wote,kama wewe umepngiwa UDOM mwaka huu 2015/2016 special diploma ni mda wa kufahamiana hapa ili tujenge umoja na urafiki piah kufahamiana ni vizur....

0659169361 uncle yoso hapa pande za dar es salaam....KARIBU NA WEWE....
 
waliochaguliwa kwenda udom kupga diploma kwa masomo ya MATHEMATICS/ICT tuwasiliane na tupeane taarfa ...# 0714471042
 
HABARI
zenu wanafunzi wenzangu,wadau,member na wana kitiivo wote,kama wewe umepngiwa UDOM mwaka huu 2015/2016 special diploma ni mda wa kufahamiana hapa ili tujenge umoja na urafiki piah kufahamiana ni vizur....

0659169361 uncle yoso hapa pande za dar es salaam....KARIBU NA WEWE....

sawasawa.,namba za mie 0714471042 tuwaxliane
 
Mwenzetu huna shida ya kupanda mabasi wala sema we unapga masomo mdau
 
Me natokea kimara kilungule nimemalza dar es salaam sec school namba yangu 0672295499
 
ndugu zangu mm nimechaguliwa lakini sielew hata tutaenda lin uko UDOM nawala sijui kuhusu mkopo utapatikana vip
 
Back
Top Bottom