Waliochaguliwa kujiunga na Stashahada ya Elimu 2015/2016-UDOM

Waliochaguliwa kujiunga na Stashahada ya Elimu 2015/2016-UDOM

vp kuhusu mkopo tunaombea chuoni hapo Udom au ni kabla yakwenda ndo unaomba
 
Naomba kujulishwa wanatakiwa kuripoti tarehe ngapi?. maana nina dogo anatakiwa huko.
 
Maelekezo hayajatolewa na kwa kawaida hutolewa na chuo (Udom) na kawaida mhula wao wa masomo utaanza mwez novemba mwanzon. uwe unatembelea hapa: www.Udom.ac.tz
 
Wanafunz waliomaliza kidato cha nne na kupangiwa diploma chuo cha Udom na wao wapatiwa mkopo?
 
Diploma Nyie Mtaanza Na Sisi Kusoma Mwezi Wa Kumi Na Moja!!Nyie Mshakuwa Wanachuo Sasa So Ratiba Zenu Kama Sie Wa Degree!!
 
et unaweza kuunganisha dgree ukmaliza dploma

Toka enzi za kina Galileo unaambiwa elimu haina mwisho ndo maana kuna maprofesa na madokta bingwa walianza na cheti. hivyo usiwaze kabisa kuhusu kujiendeleza cha msingi mtu afanye vzur tu katika mitihani yake chuon then atakuwa amekidh vigezo vya kuifuata degree yoyote then masters na hata PhD
 
Aisee ambao hawajaomba mkopo itakuaje jamani??
Maana wengi walikua hawajui
 
Wakuu naomba mniangalizie h namba ni course gan amepangwa plz s.3505/0022
 
wakuu naomba mniangalizie h namba ni course gan amepangwa plz s.3505/0022


onesmo kimario florentin
m s3505/0022 kirongochini
ordinary diploma in secondary education (chemistry/mathematics)
 
Back
Top Bottom