Anita Baby
JF-Expert Member
- Oct 2, 2011
- 1,265
- 542
pascal van j nijib swali langu
Last edited by a moderator:
Shukrani mkuu..nimeona hapo JUSTINE ANDREA..Tufahamishane mkuu baada ya kuhitimu hapo tunaenda kufundisha sekondari au s/msingi.
Ww unaenda seconary
Kama ulicyopangiwa kusoma
kwahiyo ni special education diploma au special diploma? cjaelewa.
pascal van j nijib swali langu
jaman udom lini!? maana
Udom tunaripoti lini jmn nisaidieni
Wakubwa uk udom tunaweza kwend ln maana ma home tumekaa xnaa yan af kwa wal wa tuoingia UDOM 0715624407 namb yang tujuan
Nisaidieni jaman et fomu au joining instruction zinatokaga mwezi gani jaman na tunazipatia shuleni au kwenye web ya udom
wa mwaka jana admission ltr walitoa mwezi gan na mwaka huu inaweza kuwa mwez gan