Walioajiriwa Kwa V-memo TPA matumbo Moto

Walioajiriwa Kwa V-memo TPA matumbo Moto

Joined
Apr 5, 2013
Posts
32
Reaction score
6
Wafanyakazi wanaosadikika kuajiriwa Kwa kukiuka taratibu Za ajira Wakati Wa G5 i.e. Mgawe, Koshuma,M/s Nkya, Kilo Na Ngamilo na wapya Kwa shinikizo la vimemo kaeni mkao Wa kuhimili matukio
 
Wafanyakazi wanaosadikika kuajiriwa Kwa kukiuka taratibu Za ajira Wakati Wa G5 i.e. Mgawe, Koshuma,M/s Nkya, Kilo Na Ngamilo na wapya Kwa shinikizo la vimemo kaeni mkao Wa kuhimili matukio
Nikuulize swali Private Candidate,huu ujumbe umewaandikia wana JF au wafanyakazi wenzako wa TPA?Kwa upande wangu sijakuelewa kabisa.Weka kitu humu kieleweke bana hasa kwa sisi ambao hatufanyi au hatuna information za kutosha huoni kama unatuacha njia panda.Anyways Ngoja nilewe nitarudi baadaye
 
Last edited by a moderator:
Wafanyakazi wanaosadikika kuajiriwa Kwa kukiuka taratibu Za ajira Wakati Wa G5 i.e. Mgawe, Koshuma,M/s Nkya, Kilo Na Ngamilo na wapya Kwa shinikizo la vimemo kaeni mkao Wa kuhimili matukio

Asante Private Candidate!! Hao walioajiriwa na vimemo ni katika Technical staff na kwa level ipi? Tangaza kazi watu na sifa ije!! Ila sasa itategemea kimemo kiliwasilishwa na nani!! Kazi kweli kweli.
 
fitina na majungu yani uko ofisini unawaombea wenzio mabaya na watu umekaa nao vzuri mda wote, ndio vimemo kwani hawana ujuzi?
 
Hii inanikumbusha tanga,watu walitelekeza ofisi walipotakiwa kuleta vyeti!.
 
Tanzania Daima uk 7 gazeti la 24/4/2013 limemnukuu Waziri Wa utawala bora Tanzania kuwa mtoto wake ameajiriwa jamani haya si majungu tunataka Kama mtu anasifa apewe kazi Na siyo vimemo
Mwenye data huyo mtoto Wa Waziri mwenye shamans ya utawala bora atujuze
Unamfahamu mtandao Wa hao walikuwa wanajita G 5?
 
Back
Top Bottom