Walio wahi kusoma mchikichini na mapambano

fungi

JF-Expert Member
Mar 18, 2014
2,529
2,000
Najua hizo sehemu sio ngeni kwa wengi.Ni mwalimu gani hotamsahau?kwa nini?.Kwa upande wangu sitomsahau MODDY jamaa anapiga physics hatari.
 

Munkari

JF-Expert Member
Feb 9, 2013
8,091
2,000
Najua hizo sehemu sio ngeni kwa wengi.Ni mwalimu gani hotamsahau?kwa nini?.Kwa upande wangu sitomsahau MODDY jamaa anapiga physics hatari.

mapambano ya wapi?pale karibu na Mwenge ama?
 

Mandingo

JF-Expert Member
Sep 22, 2011
4,150
2,000
mi nayakumbuka majembe yangu Ambrose aka A-boy, mwalami, Mkandawile aka mkanda boy mzee wa fatiki duuh na wale tulio piga mkanda boy tujuane asee...
 

kwamtoro

JF-Expert Member
Nov 15, 2010
4,929
2,000
Babangida back 90's, mchikichini that time kipindi shilingi hamsini, jamaa alikuwa mchawi wa bialogy usipimie. Nilikuja kusikia jamaa kisha RIP, alazwe mahala pema.
 

daby mouser

JF-Expert Member
Feb 9, 2012
206
0
Najua hizo sehemu sio ngeni kwa wengi.Ni mwalimu gani hotamsahau?kwa nini?.Kwa upande wangu sitomsahau MODDY jamaa anapiga physics hatari.

Moddy ni moja ya mbili ya MGOTE..sijui kama kuna fundi wa physics kama MGOTE pale mchikichini kwq sasa
 

Ex Slave

Member
Feb 20, 2013
49
70
Mgote keta kinyama aisee japo naye anajua sana ila Moody Physics naye yuko vzr ila mamanzi wengi ndo wapo kwa MOODY ila kwa MGOTE wagumu tupu
Kuna jamaa anaitwa MWARAMY naye alikua vzr sana kwa namba na slogani yake ya MAN vipi man...
 

Darius

JF-Expert Member
Jun 16, 2013
1,956
1,500
mwaramy ,moddy , osama ,hidden.............................noumer sanaaaaaaa nakumbuka nilikuwa napokea ela na kuandika ratiba mpya za topic zinazoanza every monday kwa osama...........!ebwana eeeh watu tunatoka mbali kweliiii ..............eti now chuo nakula boom
 

fungi

JF-Expert Member
Mar 18, 2014
2,529
2,000
mwaramy ,moddy , osama
,hidden.............................noumer sanaaaaaaa nakumbuka nilikuwa
napokea ela na kuandika ratiba mpya za topic zinazoanza every monday
kwa osama...........!ebwana eeeh watu tunatoka mbali kweliiii
..............eti now chuo nakula boom

Osama mzee wa kuzunguka nyuma anaenda kuonja then pind linaendelea.
 

COCKINGTON

JF-Expert Member
Oct 16, 2013
222
0
Kuna jamaa mwingine alikua anaitwa Log alikua anapigisha pindi la Maths mchikichini,Ila Aiden mzee wa tabata alikua noma katika maths. Ila mitaa ya mapambano kulikua na mwalimu Essau pale Mesac alinipa banda la kiswahili sitamsahau huyu mwalimu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom