Walio kwenye mahusiano na watu wasioendana kitabia

Walio kwenye mahusiano na watu wasioendana kitabia

Tz boy 4tino

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2014
Posts
1,598
Reaction score
1,829
Naomba kufahamu changamoto zilizopo kuwa na mtu msioendana kitabia. Mf : Mwanaume mtu wa dini lakini mwanamke sio mhudhuriaji wa maeneo ya ibada. Mwanamke muongeaji sana huku Mwanaume akiwa sio mtu wa maneno mengi.

Naomba kufahamu changamoto au kama kuna faida ningependa kuzifahamu?.
 
Sheria ni ngumu Ila ni Sheria ..hapa kunahaya ,,,,yeye abadilike kukufaa, au wewe ubadilike kumfaaa au mjifunze kuishi sawasawa na Mlivyo.


Lkn , Ikiwa kuna tabia zinazotishia Mahusiano au maisha yenu ktk nyanja mbali mbali yaan Kiimani, kimwili , kijamii...aaahhhh sidhan km ni ya kuvumiliana.
 
Yote yanaweza vumilika ila usiombe upate Mke asiye Mkarimu... Mwanamke mchoyo ni wa kuombea afe tuhh...
 
  • Thanks
Reactions: amu
Back
Top Bottom