Walimu wapya 28,638 sasa kupelekwa vijijini


Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
2,122
Points
1,250
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
2,122 1,250
Serikali imetangaza mpya wa ajira za walimu 28,638 wa Shule za Msingi na Sekondari katika mikoa minane.
"wote tutawaajiri ,lakini safari hii hakuna ajira za mijini na wote watakao ajiriwa warapelekwa katika wilaya zenye changamoto kwa hiyo mtakwenda mikoa ya Katavi, Kigoma, Rukwa, Mbeya, Shinyanga, Manyara, Mtwara na Lindi"
Ajira hizo zitaanza Januari Mwakani.
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Points
1,225
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 1,225
Huh! imekula kwa mdogo wangu
 
L

LUTAMBI

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
236
Points
225
L

LUTAMBI

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
236 225
Mdogo wangu nae ishakula kwake.
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,324
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,324 0
Huh! imekula kwa mdogo wangu
Mkuu Angel Msoffe umenichekesha balaa! Maana bila shaka mlikuwa mna zisubiria kwa udi na uvumba halafu taarifa ndio kama hiyo! Lazima mkae..
 
Last edited by a moderator:
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
1,336
Points
1,195
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
1,336 1,195
source plz mkubwa
 
MWILI NYUMBA

MWILI NYUMBA

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2012
Messages
820
Points
225
MWILI NYUMBA

MWILI NYUMBA

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2012
820 225
Serikali imetangaza mpya wa ajira za walimu 28,638 wa Shule za Msingi na Sekondari katika mikoa minane.
"wote tutawaajiri ,lakini safari hii hakuna ajira za mijini na wote watakao ajiriwa warapelekwa katika wilaya zenye changamoto kwa hiyo mtakwenda mikoa ya Katavi, Kigoma, Rukwa, Mbeya, Shinyanga, Manyara, Mtwara na Lindi"
Ajira hizo zitaanza Januari Mwakani.

Mkuu vipi Tabora hatupati kitu?Au kwetu sio mkoa wa pembezoni? Hivi ccm tumewakosea nini wanyamwezi lakini jamani?
 
I

Israel masawe

Senior Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
145
Points
195
I

Israel masawe

Senior Member
Joined Oct 17, 2012
145 195
2napelekwa mikoa na maeneo yenye changamoto jee! Alowance za hard condition haziwekwi? Pia teaching alowance vipi? Walimu 2amke serikali imetusahau TSD Wanashindwa kama hakuna wana harakati binafsi wapeleke kilio chetu kwa JK.
 
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
2,122
Points
1,250
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
2,122 1,250
Mkuu vipi Tabora hatupati kitu?Au kwetu sio mkoa wa pembezoni? Hivi ccm tumewakosea nini wanyamwezi lakini jamani?
Mkuu Tabora kuna walimu wa kutosha kwa ajira zijazo kipaumbele ni kwa mikoa tajwa tu!
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,743
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,743 0
Mwananchi na Nipashe, na yalisemwa na Naibu Waziri wa Elimu Mulugo kwenye mahafali MUCE Iringa

Nokla Mulugo si chanzo cha kukiamini kwa sasa,
je walim wengine wakiajiriwa mjini?na isitoshe hata mijini nako kuna tatizo la walimu
 
Last edited by a moderator:
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,743
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,743 0
Mkuu Tabora kuna walimu wa kutosha kwa ajira zijazo kipaumbele ni kwa mikoa tajwa tu!

Nokla tabora ina changamoto za walim wa sayansi bhana
 
Last edited by a moderator:
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
1,336
Points
1,195
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
1,336 1,195
waende tu wakafundishe.
 
C

Complex number

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2012
Messages
219
Points
225
Age
30
C

Complex number

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2012
219 225
Kitu ajira bana! Mengine changamoto.
 
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
2,122
Points
1,250
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
2,122 1,250
Nokla Mulugo si chanzo cha kukiamini kwa sasa,
je walim wengine wakiajiriwa mjini?na isitoshe hata mijini nako kuna tatizo la walimu
Sasa mkuu kama naibu Waziri mwenye dhamana ya Elimu sio chanzo cha kuaminika nani atakua chanzo cha kuaminika? Na kwanini aongee maneno hayo kwa kumridhisha nani?
 
Last edited by a moderator:
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
2,376
Points
1,500
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
2,376 1,500
Sasa mkuu kama naibu Waziri mwenye dhamana ya Elimu sio chanzo cha kuaminika nani atakua chanzo cha kuaminika? Na kwanini aongee maneno hayo kwa kumridhisha nani?
chezea mr zimbabwe wewe.. Usishangae akisema it was just a slip of tongue
 

Forum statistics

Threads 1,295,826
Members 498,404
Posts 31,224,411
Top