Walimu wapya 23027 wadang'anywa na serikali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu wapya 23027 wadang'anywa na serikali

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MWL MTZ, Nov 15, 2011.

  1. MWL MTZ

    MWL MTZ Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    serikali kupitia [FONT=&quot]Naibu Waziri wa Elimu na Mafunzo ya Ufundi, Philipo Mulugo na [/FONT][FONT=&quot]Naibu Katibu Mkuu anayeshughulikia elimu katika Ofisi ya Waziri Mkuu Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa, Jumanne Sagini walitoa kauli kupitia gazeti la mwananchi la tarehe[/FONT] [FONT=&quot] 06 November 2011 [/FONT]walihaidi kuwa kufikia tarehe 15 november majina ya walimu hao yatakuwa yametangazwa na vituo vyao vya kazi. LAKINI MPAKA HII LEO JIONI HAKUNA WEBSITE YOYOTE ILIYOTOA MAJINA HAYO WALA VITUO VYA WALIMU HAO ,

    NA HIZI NDIZO KAULI ZA SERIKALI KWA KILA JAMBO HAPA NCHINI.
     
  2. S

    Spellan JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Politics
     
  3. N

    Nchimbi Ausi Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we ngoja tu bomu lao karibu linalipuka mana wamezidi uongo.
     
  4. MKOBA2011

    MKOBA2011 Senior Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Juzi au jana asubuhi kulikuwa na kipindi cha magazeti nafikiri kuwa serikali imesema itaajiri walimu 23,000 mwaka ujao wa fedha means 2012/213 ebu waliosikia hiki kitu nao watujuze labda nimesikia vibaya
     
  5. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,296
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    hebu tafta utuwekee hapa bwana we si ndo uko jiran na hao watu wa media,
     
  6. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,915
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    ajira mpaka mwakani kwani mmesahau mwaka jana walifanyiwaje?
     
  7. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tatizo letu watanzania tumebweteka na ajira za serikali hebu wakati mwingine tujaribu hata kuvuka "boarder" kama walivyo wenzetu waganda na wakenya ni mtazamo wangu lakini!
     
Loading...