Walimu,walimu,walimu.


imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Je wewe ni mmiliki wa shule ya awali,upili wa chini ama upili wajuu.
Namaanisha Nursary,Primary au secondar na unahitaji walimu wenye uwezo wa juu.ZENITH Tunao walimu wa aina hizo.
Pia tunapokea walimu wanajiamini na uwezo wa hali ya juu.
Interview zinafanywa na wakuu washule ofisini kwetu na kupatiwa kazi.
Mwalimu akipitishwa na zenith ni mmbora kwani hama hataweza utamrudisha na kubadilishiwa.
Form kwa walimu na waajiri zinapatikn oficin kwetu mwembechai plaza floor ya kwanza magomeni Dar.
Au
piga simu namba
0753-810857.
Zenith education is weapon.
 
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
2,251
Likes
69
Points
145
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
2,251 69 145
Je wewe ni mmiliki wa shule ya awali,upili wa chini ama upili wajuu.
Namaanisha Nursary,Primary au secondar na unahitaji walimu wenye uwezo wa juu.ZENITH Tunao walimu wa aina hizo.
Pia tunapokea walimu wanajiamini na uwezo wa hali ya juu.
Interview zinafanywa na wakuu washule ofisini kwetu na kupatiwa kazi.
Mwalimu akipitishwa na zenith ni mmbora kwani hama hataweza utamrudisha na kubadilishiwa.
Form kwa walimu na waajiri zinapatikn oficin kwetu mwembechai plaza floor ya kwanza magomeni Dar.
Au
piga simu namba
0753-810857.
Zenith education is weapon.
Waalimu wa staili na sampuli hii kweli? Hata useme uli-post kwa kutumia simu ya kiganja au ulikuwa kwenye mkahawa wa intaneti na muda ulikutupa mkono -- hapana! Hii haioneshi 'ubora' unaouzungumzia.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Zenith education is a weapon of self destruct...
 
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
605
Likes
15
Points
0
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
605 15 0
Mkuu imma.one naona ideas zako zimeanza kufanyiwa kazi. Hongera sana kwa kuanzisha kituo cha kuwatafutia ajira waalimu wa shule za awali.
 
D

divalicious

Senior Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
112
Likes
0
Points
0
D

divalicious

Senior Member
Joined Mar 1, 2011
112 0 0
Zenith education is a weapon of self destruct...
hahahahhaha, kwa huo uandishi nakubaliana na wewe, inaonyesha lack of umakini, halafu mwisho anasema "ukimshindwa utabadilishiwa" kama wanatoa walimu bora kwa nini akashindikane?
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Kwa mfumo huu elimu yetu itazidi didimia kila siku.
OTIS.
 
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
1,860
Likes
830
Points
280
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
1,860 830 280
'Ukimshindwa utabadilishiwa' mpaka anashindikana abadilishwe atakuwa ameharibu watoto wetu kwa kiwango gani?elimu sio kitu cha kujaribisha.'it's not a trial and error exercise'
 
Masika

Masika

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2009
Messages
731
Likes
3
Points
35
Masika

Masika

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2009
731 3 35
Inabidi watu wajifunze jinsi ya kutoa matangazo madogo kama haya,du inatia aibu
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
hahahahhaha, kwa huo uandishi nakubaliana na wewe, inaonyesha lack of umakini, halafu mwisho anasema "ukimshindwa utabadilishiwa" kama wanatoa walimu bora kwa nini akashindikane?
Acha tu wangu...ina maana hapo wanakusanya walimu waliokusanyika.
 

Forum statistics

Threads 1,235,871
Members 474,779
Posts 29,239,114