HIMARS
JF-Expert Member
- Jan 23, 2012
- 73,321
- 103,591
Ili kuboresha elimu yetu, ni wakati sasa Serikali kupima uelewa wa walimu inao ajiri.
Shule binafsi haiwezi pokea Mwalimu bila usaili na kumuona kama atawafaa au la.
Serikali kama inafanya usaili kwenye kada nyingine, kwanini hili kundi halifanyiwi usaili?
Kuna walimu wengi ukiwapa maswali ambayo hawajawahi yaona ila topic ile ile wanapotea kabisa.
Walimu wengi wanafundisha kwa mazoea
NB:
Nina ndugu, marafiki, mashemeji ambao ni walimu
Shule binafsi haiwezi pokea Mwalimu bila usaili na kumuona kama atawafaa au la.
Serikali kama inafanya usaili kwenye kada nyingine, kwanini hili kundi halifanyiwi usaili?
Kuna walimu wengi ukiwapa maswali ambayo hawajawahi yaona ila topic ile ile wanapotea kabisa.
Walimu wengi wanafundisha kwa mazoea
NB:
Nina ndugu, marafiki, mashemeji ambao ni walimu