C Chivundu Platinum Member Joined Dec 17, 2012 Posts 13,629 Reaction score 28,464 Dec 9, 2014 #21 Mapambano Yetu said: Hilo nalo ni shavu la kuongelea! Click to expand... Walimu kwenye sensa,uchaguzi ndio huwa wanakumbukwa,uchaguzi ukipita wanasahaulika.
Mapambano Yetu said: Hilo nalo ni shavu la kuongelea! Click to expand... Walimu kwenye sensa,uchaguzi ndio huwa wanakumbukwa,uchaguzi ukipita wanasahaulika.
BONGOLALA JF-Expert Member Joined Sep 14, 2009 Posts 16,511 Reaction score 11,914 Dec 9, 2014 #22 Mkome kuichagua ccm na kutumika kuiba kura
K kawajika Member Joined Nov 18, 2014 Posts 5 Reaction score 1 Dec 9, 2014 #23 Tatizo ni walimu wenye vyeti vya kununua sidhanu kama mwalimu aliye kalisha tako chinu na kusoma akawa mtumwa wa elimu yake.
Tatizo ni walimu wenye vyeti vya kununua sidhanu kama mwalimu aliye kalisha tako chinu na kusoma akawa mtumwa wa elimu yake.
samaki2011 JF-Expert Member Joined Dec 17, 2013 Posts 1,775 Reaction score 469 Dec 10, 2014 #24 Mandingo said: Kwa jinsi ninavo chukia walimu wanafiki wa bongo mi naomba wavunjwe na viuno kabisa! Click to expand... na wavunjwe kabisa, watu wasiojitambua kabisa ka misukule
Mandingo said: Kwa jinsi ninavo chukia walimu wanafiki wa bongo mi naomba wavunjwe na viuno kabisa! Click to expand... na wavunjwe kabisa, watu wasiojitambua kabisa ka misukule