Walimu wa Vyuo na Mgomo wa Walimu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu wa Vyuo na Mgomo wa Walimu

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by PROF. ENG, Aug 1, 2012.

  1. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi walimu wa vyuo nao wapo kwenye huu mgomo wa walimu!!, Kama hawapo kwani wao tofauti yao na hawa wengine ni nini!!.
     
  2. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,031
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tatizo walimu wa vyuo wengi ni mamluki, watu kama akina kitila mkumbo wapo wachache sana, hawazidi hata watano. Wangeweza kuwasupport sababu na wao ni walimu, lakini ni wabinafsi sana.
     
  3. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 2,078
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    So hiyo ndio tofauti???!!
     
  4. m

    markj JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,750
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    hao walimu wa chuo wanadai maslahi gani kwa serikali? je? hao walimu wachuo wapo CWT?
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,416
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    Hawawezi kuwepo kwa kuwa dai kuu la CWT ni maslahi kutokushahabiana na hali halisi ya maisha...
    Waalimu wa vyuo mishahara yao ipo juu kidogo
     
  6. M

    MAGUNJA JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 741
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 80
    Waalimu wa vyuo vya ualimu nguzi ya diploma ni wanachama wa CWT. Taarifa za magazeti (Pamoja na Mwananchi) zimeripoti kuwa Waalimu wa Chuo cha Ualimu Songea wamejiunga kwenye mgomo.
     
  7. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,983
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    hawa wako RAAWU
     
  8. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,907
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Si waelewa hilo ndo tatizo lao wao wanajiita wakufunzi ila mishahara ni ile ile tu
    mungu ibariki tz
     
Loading...