Walimu mnaofundisha Viziwi, naomba msaada wa Materials za kufundishia Viziwi

Kilimbatz

JF-Expert Member
Sep 15, 2020
303
250
Kwa walimu walio kwenye shule za kifundishia viziwi naomba mnisaidie materials zifuatazo:

1. Mtahala wa Kufundishia kwa awali na shule za msingi
2. Vitabu vya Kiada na Ziada
3. Vitabu vya Rejea

Ningependa kujifunza zaidi kupitia kwenu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom