Walimu mnalia nini wakati mliyataka wenyewe enh!!!!!


Ze burner

Ze burner

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
475
Likes
8
Points
35
Ze burner

Ze burner

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
475 8 35
Nimekumbuka wakati tukiwa wadogo wanafunzi wa madarasa ya chini chini hivi tulipenda sana kutunga walimu majina.

Nakumbuka mwalimu wangu mmoja mkali kweli kwa hesabu tulimwita ALJEBRA sijuiiii ni kwa nini mana alisomesha topic zaidi ya hiyo lakini jina likawa ndo hilo. kamchezo hako kaliendelea tu wengine tuliwaita MAJIMAJI, ALIBABA, CHIMPANZEE, MENTUATION CIRCLE, MW. DOGO NK.

EH BWANA WE ACHA TU. MANAmo mwaka 2002 niliomba ualimu wa muda katika shule moja hivi nikiwa ni mwalimu wa geographia kwani unadhani ilichukuwa muda????? DUH WAnafunzi acha tu wakanibamiza jina la RIVER BASIN aiseeeeeeee kimya kimya hadi msamaria mmoja akanieleza. sikujua cha kufanya nikaona nikimbilie chuo tu sikurudi tena.

Najua tuko wengi ila tuvumilie tu kwani hata sisi enzi za mwalimu tulifurahia tena sanaaa kuwaita walimu wetu majina machafu.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,218
Likes
877
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,218 877 280
heading mjomba na content mbona havioani mkuu!!
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,375
Likes
31,592
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,375 31,592 280
Nimekumbuka wakati tukiwa wadogo wanafunzi wa madarasa ya chini chini hivi tulipenda sana kutunga walimu majina.

Nakumbuka mwalimu wangu mmoja mkali kweli kwa hesabu tulimwita ALJEBRA sijuiiii ni kwa nini mana alisomesha topic zaidi ya hiyo lakini jina likawa ndo hilo. kamchezo hako kaliendelea tu wengine tuliwaita MAJIMAJI, ALIBABA, CHIMPANZEE, MENTUATION CIRCLE, MW. DOGO NK.

EH BWANA WE ACHA TU. MANAmo mwaka 2002 niliomba ualimu wa muda katika shule moja hivi nikiwa ni mwalimu wa geographia kwani unadhani ilichukuwa muda????? DUH WAnafunzi acha tu wakanibamiza jina la RIVER BASIN aiseeeeeeee kimya kimya hadi msamaria mmoja akanieleza. sikujua cha kufanya nikaona nikimbilie chuo tu sikurudi tena.

Najua tuko wengi ila tuvumilie tu kwani hata sisi enzi za mwalimu tulifurahia tena sanaaa kuwaita walimu wetu majina machafu.
huyu atakuwa ni mwalimu wa biology.. pole zake sana
 
Ze burner

Ze burner

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
475
Likes
8
Points
35
Ze burner

Ze burner

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
475 8 35
heading mjomba na content mbona havioani mkuu!!
Hii iko sawa mjomba WAMEYATAKA namaanisha maandishi matakatifu : ukitenda wema utalipwa wema na uovu ndo hivyo tena
 
Vmark.

Vmark.

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
1,356
Likes
14
Points
0
Vmark.

Vmark.

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2011
1,356 14 0
Ngoja nimalizie kunywa mbege yangu kwanza......
 

Forum statistics

Threads 1,235,662
Members 474,678
Posts 29,229,859