Mr pianoman
JF-Expert Member
- May 22, 2019
- 2,649
- 6,485
Hii ni baada ya mheshimiwa kutangaza shule zifunguliwe ila wanafunzi wawe wanavaa barakoa. Hivi ndivyo itakavyo kuwa.
[emoji23][emoji23]Poleni sana aseeWalimu tuna shidaaa...ufundishe...uamue kesi...ufariji...bila kusahau kuchapa viboko...yote huyo huyo mwalimu tu
"corona ipo tuchukue tahadhari"
[emoji23][emoji23][emoji23] Nikimuangalia nacheka sanaChalii aliyevaa kama miwani katisha sana
Upo sahihi.
dah dogo noma likwelikweChalii aliyevaa kama miwani katisha sana
[emoji23][emoji23]Poleni sana asee
Chalii aliyevaa kama miwani katisha sana
[emoji23][emoji23][emoji23] Nikimuangalia nacheka sana
Hahahahadah dogo noma likwelikwe
Sijui bora hii....maake sie tuaondelea kufundsha kuptia meet ya google classroom ni shiada tupu.................unaelezea point unashangaa mwanafunzi anaturn on microphone yake msikie wimbo mara tetema, mara ikamate, mara teamo ya rayvan,mara gusanisha..................yani ni kero tupu.Hii ni baada ya mheshimiwa kutangaza shule zifunguliwe ila wanafunzi wawe wanavaa barakoa. Hivi ndivyo itakavyo kuwa. View attachment 1454072
Hakuna kumsikiliza mtoto hapo, ni kupiga pindi kwa spid ya umeme.Walimu tuna shidaaa...ufundishe...uamue kesi...ufariji...bila kusahau kuchapa viboko...yote huyo huyo mwalimu tu
"corona ipo tuchukue tahadhari"
[emoji23][emoji23][emoji23]Kufundisha hivyo vikindagate inahitaji moyo asee