Walimu: Kongamano udsm hapo kesho, ccm itatutambua.

Walimu: Kongamano udsm hapo kesho, ccm itatutambua.

Mwanamume

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2013
Posts
269
Reaction score
216
Wanajamvi habari.
Kuna habari nimetonywa na jamaa yangu ambaye ni mwalimu katika shule moja jijini Dar. Mtonyaji anasema kuna mwaliko umetolewa kwa walimu kuhudhuria kongamano litakalofanyika ukumbi wa Yombo - UDSM.
Mtonyaji anasema kongamano hili linaratibiwa na makada wa ccm lenye lengo la kuushawishi umma kuwa walimu wanaunga mkono serikali 2 na mwenendo wa mchakato wa katiba mpya.
Anaongeza kwa kusema mwaliko unatolewa kwa walimu ambao ni wapenzi wa ccm watakao ungana na mashabiki wa ccm jijini Dar na kuingia ukumbi wa Yombo kana kwamba wote ni walimu.
Mtonyaji anasema walimu nao hawako nyuma kuna mikakati wamejiwekea ya kuhakikisha wanafika ukumbini hapo kwa wingi na kuufichua ufedhuli huo. Pia mtonyaji anasema wataichana ccm laivu kwa kuomba fedha inayofujwa Dodoma kwa kuandika katiba ya ccm ilipe malimbikizo na madeni mengine ya walimu.
Akamalizia kwa kusema kesho ccm itawatambua.
 
Kiukweli walimu mkifanya hivyo mtakuwa mmejitambua na kutambua haki zenu. Mnatumika sana halafu mnanyanyaswa na hao hao wanaowatumia. Amkeni wapigeni za uso ccm hapo kesho.
 
Wanajamvi habari.
Kuna habari nimetonywa na jamaa yangu ambaye ni mwalimu katika shule moja jijini Dar. Mtonyaji anasema kuna mwaliko umetolewa kwa walimu kuhudhuria kongamano litakalofanyika ukumbi wa Yombo - UDSM.
Mtonyaji anasema kongamano hili linaratibiwa na makada wa ccm lenye lengo la kuushawishi umma kuwa walimu wanaunga mkono serikali 2 na mwenendo wa mchakato wa katiba mpya.
Anaongeza kwa kusema mwaliko unatolewa kwa walimu ambao ni wapenzi wa ccm watakao ungana na mashabiki wa ccm jijini Dar na kuingia ukumbi wa Yombo kana kwamba wote ni walimu.
Mtonyaji anasema walimu nao hawako nyuma kuna mikakati wamejiwekea ya kuhakikisha wanafika ukumbini hapo kwa wingi na kuufichua ufedhuli huo. Pia mtonyaji anasema wataichana ccm laivu kwa kuomba fedha inayofujwa Dodoma kwa kuandika katiba ya ccm ilipe malimbikizo na madeni mengine ya walimu.
Akamalizia kwa kusema kesho ccm itawatambua.

Itakua lin na saa ngap?
 
sina hakika kama walimu wa nchi hii kama munaweza kufanya jambo kama hilo kwani walimu mumekuwa waoga sana hamjiamini kwani nyie ndo munailea ccm zaidi ya miaka ishirini sasa ccm na serikali yake haina mapenzi na walimu nchi hii ushahidi ni pale serikali inavyoacha kutatua matatizo ya msingi kwa walimu na inaamua kuchakachua matokeo ili ionekane elimu inakuwa,ongezeni juhudi wslimu vinginevyo maslahi mazuri na mazingira bora kwenu kamwe hamtopata labda nabii isa arudi duniani.
 
Kumbe yale mengine huandaliwa na ukawa kuwashaaishi serikali 3, yaan fitina,majungu na umbea sijui vitawafikisha wap habar za kupikapika tu kma mama ntilie
 
Yaan hapa ccm wanahangaikia nini? Kesho UDA wana kazi ya kupakia mateja alafu watasema nao walimu...
 
Itarushwa live? Kama ndio na chombo gani[/QUOT

Mtonyaji wangu hakunipa hiyo. So sifahamu mkuu. Lkn vigogo walio nyuma ya zoezi hili n;-
1. Mbabe wa serikali 3 ....Lukuvi
2. Mchawi wa serikali 3...Wasira
3. Mwanzilishi wa ulipuaji mabomu na kumwagia watu tindikali...Mwigulu.
 
Dah!watakaotia timu wajiandae kujihamu kwa namna yoyote ile
Itarushwa live? Kama ndio na chombo gani[/QUOT

Mtonyaji wangu hakunipa hiyo. So sifahamu mkuu. Lkn vigogo walio nyuma ya zoezi hili n;-
1. Mbabe wa serikali 3 ....Lukuvi
2. Mchawi wa serikali 3...Wasira
3. Mwanzilishi wa ulipuaji mabomu na kumwagia watu tindikali...Mwigulu.
 
Wanajamvi habari.
Kuna habari nimetonywa na jamaa yangu ambaye ni mwalimu katika shule moja jijini Dar. Mtonyaji anasema kuna mwaliko umetolewa kwa walimu kuhudhuria kongamano litakalofanyika ukumbi wa Yombo - UDSM.
Mtonyaji anasema kongamano hili linaratibiwa na makada wa ccm lenye lengo la kuushawishi umma kuwa walimu wanaunga mkono serikali 2 na mwenendo wa mchakato wa katiba mpya.
Anaongeza kwa kusema mwaliko unatolewa kwa walimu ambao ni wapenzi wa ccm watakao ungana na mashabiki wa ccm jijini Dar na kuingia ukumbi wa Yombo kana kwamba wote ni walimu.
Mtonyaji anasema walimu nao hawako nyuma kuna mikakati wamejiwekea ya kuhakikisha wanafika ukumbini hapo kwa wingi na kuufichua ufedhuli huo. Pia mtonyaji anasema wataichana ccm laivu kwa kuomba fedha inayofujwa Dodoma kwa kuandika katiba ya ccm ilipe malimbikizo na madeni mengine ya walimu.
Akamalizia kwa kusema kesho ccm itawatambua.

Patakuwa patamu hapo.
 
Back
Top Bottom