Walikuwa Mungu mtu 2016-2020 sasa wako wapi?

Kamundu

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2006
Posts
9,736
Reaction score
15,409
Tubadilishe mifumo ya demokrasia na haki. Bila hivyo mabaya yatawarudia. Vyombo vya unyanyasaji na utekaji unavitumia leo lakini kesho utatekwa wewe

Hawa walikuwa Mungu mtu Mungu katuonyesha walikuwa binadamu leo wote wako wapi

 
Hawa niliamini watamshauri jiwe atupe Katiba mpya ila wakalewa madaraka , Jiwe alikuwa mzalendo sana ila alizungukwa na wahuni, wahuni hawaishi, Katiba mpya ni muhimu sana .
 
hivi unajua mavi ya kale yanaweza kuyazidi mavi ya leo
 
Tubadilishe mifumo ya demokrasia na haki. Bila hivyo mabaya yatawarudia. Vyombo vya unyanyasaji na utekaji unavitumia leo lakini kesho utatekwa wewe

Hawa walikuwa Mungu mtu Mungu katuonyesha walikuwa binadamu leo wote wako wapi
"The Pit You Digieth Shall Bury Yourself"

Robert Marley 1979
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…