Walikoishia makatibu wakuu wa CCM

Walikoishia makatibu wakuu wa CCM

Crucifix

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2011
Posts
1,655
Reaction score
593
Hii nafasi ni kama ina gundu. Ukiachia Kawawa aliyeenziwa hadi kifo chake, Gama alifikia kunyimwa hata ubunge. Mangula tumemuona juzi juzi akitapa tapa kutaka uwenyekiti wa mkoa, cheo cha chini zaidi. Kolimba alikolimbwa. Makamba katemwa kabla ya muda na tayari keshaanza kusahaulika watu wakimgeukia Mukama.
 
mangula kawa mkulima wa viazi bana mbona unasahau
 
Mangula aligombea uwenyekiti wa CCM mkoa, wakamfanyia fitna za ajabu wakamwangusha, sasa hivi yupo kijijini kwao analima na sijui kama wanampa hata posho sitahiki ya kujikumu ya maisha yake. Hiyo ndiyo CCM ukitumiwa unatupwa. makamba ashukuru pesheni yake ya ukuu wa Mkoa la sivyo na yeye angeenda kulima viazi Bumbuli.
 
Nashauri ziwepo kanuni za kuongoza chama badalaya kutumia fikra za mwenyekiti unajua fikara za mtu hubadilika kila mara na hivyo kufanya watendakazi wake waonekane kama hawafai na yeye pekee ndiye anayefaa. Kinachoshangaza ni kuwa makatibu wote wakuu waliotoswa walionekana wao tu ndo wabaya na wenyeviti wao wakatakasika na kuonekana wasafi na wataenda kazi. Akiondoka Katibu inamaanisha nini inamaana alifanya mambo yake bila kushauliana na M/kiti wake??????
 
Na makamba atasahaulika mapema tu kwani amekoroga saaaana.
 
Mzee mbishi yule, acha aende Bumburi akalime! :bange::bange:
 
CCM huchulia makada wao kama chewing gum ambayo utamu ukiisha unaitupa, huwezi kurudia chewing iliyoisha utamu
 
Back
Top Bottom