Walijiuzulu au walifukuzwa!

OMWITUMA

Senior Member
Aug 6, 2013
119
0
Jamani wana JF naomba kupewa ufafanuzi juu ya hawa mawaziri 4, kuna baadhi ya vyombo vya habari waliandika na kutangaza kuwa mawaziri 3 walifukuzwa ila mmoja alijiuzuru, vingine vingine vilitangaza wamejiuzulu na vingine wakatangaza Rais katangaza kutengua uteuzi wao huku mwingine akitangaza kujiuzulu, PM alitangaza kuwa Rais anaweza kuwateua tena maeneo mengine, Je, aliyejiuzulu naye anawezateuliwa tena? je, waliofukuzwa watawezaje kuteuliwa tena? kama walijiuzulu kuna barua waliandika kuthibitisha kuwa wamejiuzulu? karibu kwa ufafanuzi
 

Jane Robert

Member
Jul 1, 2013
7
0
swala la kujiuzulu linakuja pasipo shinikizo la mtu kwa hiari ila MB kagasheki amejiuzuru kwa shinikizo la kikazo cha dharura kabla ya PM kutangaza uamuzi wa raisi kimsingi alitaka sifa walifukuzwa na Chama si kujiuzuru
 

bishoke

JF-Expert Member
Jan 12, 2010
275
0
Vyovyote mtu atakavyopenda kuita kama kujiuzulu au kufukuzwa la msingi ni kuwawamepoteza nafasi zao. Mmoja wao aliwahi kusema huko nyuma kuwa akijiuzulu Tanzania katu haiwezi kupata waziri mzuri kama yeye. Napata tabu kuona waziri mzuri namna yake akifukuzwa kazi!
 

Daudi Safari

Verified Member
Oct 5, 2012
327
250
Mawaziri wote wanne walitimuliwa kazi na Mh. Rais baada ya wao kusita kujiuzulu. Hata Kagasheki alipotangaza kujiuzulu tayari rais alikuwa ameshatengua uteuzi wake.

Wote walifukuzwa
 

ISSA SHARAFI

JF-Expert Member
Apr 25, 2012
407
0
swala la kujiuzulu linakuja pasipo shinikizo la mtu kwa hiari ila MB kagasheki amejiuzuru kwa shinikizo la kikazo cha dharura kabla ya PM kutangaza uamuzi wa raisi kimsingi alitaka sifa walifukuzwa na Chama si kujiuzuru

Kuna mara mbili aidha maamuzi yako au umma kukulazimisha kujiuzulu.
 

Royals

JF-Expert Member
Nov 19, 2011
1,449
1,500
Mawaziri wote wanne walitimuliwa kazi na Mh. Rais baada ya wao kusita kujiuzulu. Hata Kagasheki alipotangaza kujiuzulu tayari rais alikuwa ameshatengua uteuzi wake.

Wote walifukuzwa

Hofu yangu ni kuwa hawa nao wanageuka kuwa wapinzani waliondani ya ccm. Muda si mrefu ujao wataungana na wale waliopewa jina la "mawaziri mizigo" na kuzidi kuliimarisha kundi hili. Sijui Nape atafanyaje tena maana wakibaki mizigo na wakitoka mizigo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom