Walemavu waandamana kushinikiza uongozi manispaa ya Ilala

MNYOO JOGOO

Senior Member
Apr 2, 2012
195
195
Katika hali isiyotarajiwa, walemavu wamekusanyika katika ofisi za Manispaa ya Ilala wakishinikiza kutizwa kwa ahadi iliyotolea na uongozi huo kuwapatia mtaji kwa ajili ya kufanya biashara ndogondogo.

Nikiongea na mmoja wa walemavu hao, amesema: "Manispaa walituambia tuandae maeneo yetu ya biashara wakiahidi kutupa mtaji, tukaenda Pepsi wakatutengenezea vibanda vya kufanyia biashara kurudi Ilala kwa ajili kupata mtaji imekuwa ni kutuzungusha tu. Ni mwaka sasa umepita".

Kwa kweli inatuuma sana kwa kitendo hiki, aliongeza.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom