Wale wanaotumia TALA


dist111

dist111

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
3,129
Likes
1,488
Points
280
dist111

dist111

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
3,129 1,488 280
Kweli vyuma vimekaza
Ilichobaki watu waingie street tu
 
Linko

Linko

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
1,162
Likes
468
Points
180
Linko

Linko

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
1,162 468 180
na usipo rudisha inakuwaje
 
BradFord93

BradFord93

Senior Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
154
Likes
164
Points
60
BradFord93

BradFord93

Senior Member
Joined Oct 11, 2017
154 164 60
Mkuu nataka nifanye risk,nina hela hiyo ya kurejesha,sasa mimi nataka nirejeshe then waniongeze either 30k au 40k,nifanye kurejesha sio??
Hapana....watakupa 20 hyo hyo....just lipa kwa ratiba ulochagua....!watakuongezea
 
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
2,002
Likes
1,054
Points
280
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
2,002 1,054 280
Lazima apande, kuna wengine wanaruka toka twenty hadi 40,50,80 huko
Issue ni kwamba yeye kasema mimi nikirudisha 20k watanipa tena hiyohiyo 20k,sasa yeye katoka 20k to 50k kwa mara ya kwanza,huoni kuna tofauti hapo??
 
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
7,642
Likes
8,800
Points
280
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
7,642 8,800 280
Mimi nilisha haribu kote siyo tala branch Voda Togo majanga nikunganisha madeni yanafika 140,000 nilichelewesha sasa sina vigezo tena
Hivi ukikopa ukutupa na laini ..

Ukachoma na simu ...

Watakupataje. ...

Nataka nwakope mkuu kwa lain 10 tofaut
 
Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2015
Messages
13,331
Likes
54,015
Points
280
Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2015
13,331 54,015 280
Ukirudisha kwa wakati wanakupandishia .
 
mwaxxxx

mwaxxxx

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2012
Messages
854
Likes
17
Points
35
mwaxxxx

mwaxxxx

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2012
854 17 35
Sasa hivi Ni vigumu maana wamebadilisha utaratibu wa kukopa, unatakiwa ujipige picha & upige picha ukiwa umeshika kitambulisho chako
Hivi ukikopa ukutupa na laini ..

Ukachoma na simu ...

Watakupataje. ...

Nataka nwakope mkuu kwa lain 10 tofaut
 
K

Kidawa_hiphop

Member
Joined
Jul 7, 2018
Messages
14
Likes
8
Points
5
K

Kidawa_hiphop

Member
Joined Jul 7, 2018
14 8 5
Sasa hivi Ni vigumu maana wamebadilisha utaratibu wa kukopa, unatakiwa ujipige picha & upige picha ukiwa umeshika kitambulisho chako
Mkuu nataka nilipe deni la 20k ili wanipe 40k je inawezekana instantly,maana nina shida na hiyo hela..nipe experience mkuu
 
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
7,642
Likes
8,800
Points
280
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
7,642 8,800 280
Sasa hivi Ni vigumu maana wamebadilisha utaratibu wa kukopa, unatakiwa ujipige picha & upige picha ukiwa umeshika kitambulisho chako
dah....

Ila sura yangu haionekan mkuu
 
bullar

bullar

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2014
Messages
3,592
Likes
3,936
Points
280
bullar

bullar

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2014
3,592 3,936 280
kma upp ndan ya mda lipa tu haina shida utapanda mpk 40
 
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2007
Messages
2,846
Likes
80
Points
145
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2007
2,846 80 145
huwezi kukopa tala na branch kwa the same infomation
Unaweza. Labda kama wameweka kanuni mpya. Mimi niko kote Tala na Branch na nimejiandikisha kwa Information zile zile. Ni sawa tu na kuwa na akaunti tatu kwenye Benki tatu tofauti kwa information zako zile zile. Inawezekana Mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,237,176
Members 475,465
Posts 29,280,381