Sometimes Unakuwaga na akili wewe...duh!Hamna mimba ya bahat mbaya mkuu!!.
Hata ivo ukifikiria maelezi ya mwanao ,kuja kulelewa either namama tu au Baba mwingine ,nadhan utapata jibu lann ufanye !! .
Lkn pia kumzalisha mdada alafu ukamuacha kuna mambo unakua umepotezea napia unafanya aanze kuishi ktk bahati.
Mimi naamin ukimpa mimba mwanamke ,muoe ..labda awe unajua nimagumashi, bangi nyingi, aeleweki , mimba yenyewe alishajarb kutoa...waivo unamuacha tu ,ila matumizi muhimu kwa damu yako.
Sometimes au sio duuuh aya mkuu ila hata shilingi inakichwa na mwenge.Sometimes Unakuwaga na akili wewe...duh!
Umejitahidi being a gentleman..Sometimes au sio duuuh aya mkuu ila hata shilingi inakichwa na mwenge.
Kwan wee kila muda unaakili??
Duuuhh aiseeeee ...aya poa !!! Kuna mambo yanahitaji ubinadamu na kujitambua nahayahitaji mbwembwe km hili lamtoa mada.Umejitahidi being a gentleman..
Kuna baadhi ya wazazi ukishampa mwanae mimba ni lazima umuowe.
Kwa wale walishawahi kutana na hi hali njo tupe hebu ushuhuda vipi ndoa ya hivi zinadumu au zaeleweka.?
Mana wapo wanaosema mimba ni bahati mbaya kwahiyo si sabu ya ndoa.
Nina mimba yako..nioe [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hamna mimba ya bahat mbaya mkuu!!.
Hata ivo ukifikiria maelezi ya mwanao ,kuja kulelewa either namama tu au Baba mwingine ,nadhan utapata jibu lann ufanye !! .
Lkn pia kumzalisha mdada alafu ukamuacha kuna mambo unakua umepotezea napia unafanya aanze kuishi ktk bahati.
Mimi naamin ukimpa mimba mwanamke ,muoe ..labda awe unajua nimagumashi, bangi nyingi, aeleweki , mimba yenyewe alishajarb kutoa...waivo unamuacha tu ,ila matumizi muhimu kwa damu yako.
Oooppsss am so lucky ,say it again!!!Nina mimba yako..nioe
NINA MIMBA YAKO..NIOEOooppsss am so lucky ,say it again!!!
BEBA VITU VYAKO VYOTE UJE TUKAEE ,TUANZE PROCESS ZA WAZAZI.NINA MIMBA YAKO..NIOE
Sio uje kwanza wakutambue..alafu ndio nibebe vilago[emoji12][emoji12]BEBA VITU VYAKO VYOTE UJE TUKAEE ,TUANZE PROCESS ZA WAZAZI.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]kwan unahofia nn jaman?? Kila kitu kipo sawaSio uje kwanza wakutambue..alafu ndio nibebe vilago[emoji12][emoji12]