Wale wa Jiteute mnakumbuka nini..!?

Wale wa Jiteute mnakumbuka nini..!?

pakapori

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2015
Posts
536
Reaction score
632
Ukiona hii nembo unakumbuka nini..,[emoji23][emoji23]
FB_IMG_1497104588043.jpeg
 
  • Thanks
Reactions: Paw
Nakumbuka Smart wa area watu walivyokuwa wanatoka mchaka mchaka. Siko zote nilikuwa nawaza ingekuwa pale smart area watu wanakimbia bila nguo KE wangekuwa wanakimbia huku wakishikilia matiti ila ME mikono lazima iwe mbele kushikilia kengele isigongegonge...... kila nikiwaza hivo naaacheekaaa napasuka mbavuu hehehehehehheee.

Pia nakumbuka JIITEWUTE...

Crazy Kasie.
 
Hahaaa nakumbuka nikiwa kuruta hapo nilivyowahenyesha nikiwa na in charge wangu afande kajimara
Nakumbuka Smart wa area watu walivyokuwa wanatoka mchaka mchaka. Siko zote nilikuwa nawaza ingekuwa pale smart area watu wanakimbia bila nguo KE wangekuwa wanakimbia huku wakishikilia matiti ila ME mikono lazima iwe mbele kushikilia kengele isigongegonge...... kila nikiwaza hivo naaacheekaaa napasuka mbavuu hehehehehehheee.

Pia nakumbuka JIITEWUTE...

Crazy Kasie.
 
Kwa wale ambao hawajakumbuka wenzang? kiongoz wenu nipo hapa pia sikumbuki na nyie siwakumbuki kama hamkumbuki
 
Hahahaaa.., nakumbukaa cku bweni liliungua ila tulikuwa prep. Siku hiyo tulitandika magodoro uwanja wa damu tukalala daah lile baridi huwezi kugeuka maana godoro lililoaa na unyevu wa baridi. Asee mengi tumepitia kama jeshini kasoro kushika silaha tu.
 
Shule ilisheheni vipaji lukuki. Taaluma ilikuwa juu.

Siku hizi hakuna below 50 tena, taaluma imeporomoka mno.

Shime tuliosoma hapo tujitahidi kuisaidia shule ili irejee kwenye viwango vya juu.
Kusaidia Kivip kwa mfano, maana ipo Chini ya Jeshi,
Sasa hiv wanafunzi sio wengi kama zamani, wapo wachac he sana kwasababu ya shule za kata, Pomoja na ukosefu wa ufaulu, hamna kitu pale kwa sasa
I si to she wale walimu wa zamani wengi walishakufa naw engine walihama
 
Shule ilisheheni vipaji lukuki. Taaluma ilikuwa juu.

Siku hizi hakuna below 50 tena, taaluma imeporomoka mno.

Shime tuliosoma hapo tujitahidi kuisaidia shule ili irejee kwenye viwango vya juu.
Kweli asee ila kwa sasa iko kibiashara zaidi kutokana na uwezo wa shule kubeba idadi kubwa sana ya wanafunzi nafikiri kwa Tanzania nzima.

Kuna kipindi walijaribu kuweka below 45 lakini kwa hesabu ya haraka baada ya matokeo kutoka ilionekana wangepoteza pesa nyingi kutokana na idadi kubwa ya wanafunzi kutofikisha hiyo average wakaamua kupitisha wote tu.
 
Sikusoma hapo, ila nilipiga kwata pale uwanja wa damu kwenye maandalizi ya maparedi ya tisa desemba, muungano n.k.
Najikubali right maker mie wa guard ya JKT wasichana
 
Back
Top Bottom