Wale wa hesabu; Kwanini 2x1 iwe 2 na 2x0 iwe 0?

Wale wa hesabu; Kwanini 2x1 iwe 2 na 2x0 iwe 0?

Ongea vizur na kalkuketa yako hamtashindwana mkuu,punguza lugha za ukali safari hii, kalue italitatia tatizo lako.
 
Weka hiyo dhana yako katika vitu halisi,umeenda bustani mara mbili,mar ya kwanza umechuma chungwa moja ukaenda nalo kwako,na mara ya pili umechuma chungwa hilo hilo moja ukaenda nalo kwako je utakuwa na machungwa mangapi,

Hii ya pili umeenda mara mbili bustani lakini hukuchuma chungwa lolote je utakuwa na machungwa mangapi
 
Ivi kuna ukweli gani kuhusu
2x1=2
Na
2×0=0
Naomba msaada

Number Theory ni somo pana sana na very complicated. Hata ukielezewa hapa, mada itakuwa ndefu sana hautaweza kuelewa kwa urahisi. Lakini usivunjike moyo kwa sababu swali la hesabu hata liwe gumu vipi, jawabu lake lipo tu somewhere hata kama wewe hulijui!
 
Weka hiyo dhana yako katika vitu halisi,umeenda bustani mara mbili,mar ya kwanza umechuma chungwa moja ukaenda nalo kwako,na mara ya pili umechuma chungwa hilo hilo moja ukaenda nalo kwako je utakuwa na machungwa mangapi,

Hii ya pili umeenda mara mbili bustani lakini hukuchuma chungwa lolote je utakuwa na machungwa mangapi
Kwel mm siwez kaz ya kufundsha kabsaa,mm huwa napanic mtu akiniuliza swala complicated kama ilo.,,,asantee nais kaelewa
 
Weka hiyo dhana yako katika vitu halisi,umeenda bustani mara mbili,mar ya kwanza umechuma chungwa moja ukaenda nalo kwako,na mara ya pili umechuma chungwa hilo hilo moja ukaenda nalo kwako je utakuwa na machungwa mangapi,

Hii ya pili umeenda mara mbili bustani lakini hukuchuma chungwa lolote je utakuwa na machungwa mangapi
Chungwa 1 utalichumaje mara 2?
 
Labda tujiulize pia kwanini "mbili" iandikwe hivi "2" nasio "0"

Je kwa mfano tukiinterchange mbili iandikwe "0" na zero iandikwe "2" tunaweza kuendelea na mfumo wa hesabau wa sasa au kila kitu kitakuwa kimevurugika na tutaanza upya???!
 
Labda tujiulize pia kwanini "mbili" iandikwe hivi "2" nasio "0"

Je kwa mfano tukiinterchange mbili iandikwe "0" na zero iandikwe "2" tunaweza kuendelea na mfumo wa hesabau wa sasa au kila kitu kitakuwa kimevurugika na tutaanza upya???!
Tatizo sio namba..!makadirio ni nature na alama si tatizo

Shida ni milinganyo.

Mara hii zidisha juu, hii jumlishia chini..! Bila sababu[emoji53]

Ufikirishi katika dhana za hesabu ili kujenga mantiki kwa watu ni dhaifu sana tena sana

Mtoto aliyezaliwa timamu hafaulu hata kwa bahati Mbaya

Coz Genius hakariri vitu kwake vinaingia outomatakale kwa leasoning

Kwa hili wazungu nawasifu wametuchuja kwa Akili, Mazwazwa yasiyo hoji kitu(copy & paste) ndio mashababi leo.

Afrika bahati Mbaya kweli.
 
Ivi kuna ukweli gani kuhusu
2x1=2
Na
2×0=0
Naomba msaada
2×1 maana yake 2 zikiwa moja unapata ngap.. Then hivyo hivyo 2×0 maana yake 2 zikiwa sifuri unapata ngapi?? usipende kufikiria kivivu namn hyo kila kitu kina sabab zake havikuwekwa tuu..
 
Namba yoyote ile zidisha namba nyingine basi jawabu ni "product".
1, kukiwa na papuchi mbili ukazigegeda mara moja basi jibu lake ni mbili. Umegegeda papuchi ya kwanza na ya pili.

2, Kukiwa na papuchi mbili ukazigegeda mara sifuri basi jibu lake ni sifuri. Wewe hujagegeda hizo papuchi. Hapo pengine ni mshika pembe, mpiga chabo au unachunwa tu.
 
Back
Top Bottom