Wale tulio hustle kimziki ikaahindikana tukutane hapa


Raj kapool

Raj kapool

Member
Joined
Jun 29, 2018
Messages
78
Likes
47
Points
25
Raj kapool

Raj kapool

Member
Joined Jun 29, 2018
78 47 25
Hahahah....

I was wanted to be a Dj' na nilikua naenjoy sana BPM na Scratching nyimbo za Hip Hop.

Kama ningekomaa na area hiyo labda leo ningekua napiga mziki mahali pakubwa

Mtazamo wa watu juu ya kua DJ ulikua mmbaya sana na nilikua bwana mdogo nikaachana na hilo.

Dj Malls Kiss Fm na Dj Mafuvu EA Radio 2009 walinitamanisha sana kurudi
Picha Hamna broo?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mdomo bakuli

Mdomo bakuli

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
2,028
Likes
3,170
Points
280
Age
97
Mdomo bakuli

Mdomo bakuli

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2017
2,028 3,170 280
Nakumbuka hii kitu mie ilinipa sana mademu kipindi hicho daah!!
Yaani ilkua kwanza ni street rap afu kushule shule nikiwa na wana tulikuwa na jina sana! Ila wazazi ndo walikatisha ndoto yangu hasa mama alikuwa hataki kabisa hii kitu hasa baad ya kushtukia kuwa nimeshawabanjua mpka mabinti wa rafiki zake kibao tu!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Raj kapool

Raj kapool

Member
Joined
Jun 29, 2018
Messages
78
Likes
47
Points
25
Raj kapool

Raj kapool

Member
Joined Jun 29, 2018
78 47 25
Nakumbuka hii kitu mie ilinipa sana mademu kipindi hicho daah!!
Yaani ilkua kwanza ni street rap afu kushule shule nikiwa na wana tulikuwa na jina sana! Ila wazazi ndo walikatisha ndoto yangu hasa mama alikuwa hataki kabisa hii kitu hasa baad ya kushtukia kuwa nimeshawabanjua mpka mabinti wa rafiki zake kibao tu!

Sent using Jamii Forums mobile app
Amani sana mwamba

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
28,625
Likes
63,469
Points
280
Age
21
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
28,625 63,469 280
Hahahah....

I was wanted to be a Dj' na nilikua naenjoy sana BPM na Scratching nyimbo za Hip Hop.

Kama ningekomaa na area hiyo labda leo ningekua napiga mziki mahali pakubwa

Mtazamo wa watu juu ya kua DJ ulikua mmbaya sana na nilikua bwana mdogo nikaachana na hilo.

Dj Malls Kiss Fm na Dj Mafuvu EA Radio 2009 walinitamanisha sana kurudi
Haha...
Ila kipindi cha balehe ni kibovu saana. Unakuwa hujui la kushika.

Ukikosa mwongozo umepotea.
 
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
28,625
Likes
63,469
Points
280
Age
21
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
28,625 63,469 280
Nina iman hata jay z angekua na mtazamo kama wako tusingemfaham

Sent using Jamii Forums mobile app
Niliangalia mazingira mkuu.

Kule kwao ukishakuwa mainstream basi pesa inaingia.

Huku kwetu jina kubwa lakini pakavu...afadhali siku hizi wameanza kuingiza pesa.

Rudi enzi za Juma nature...uniambie.
 
Raj kapool

Raj kapool

Member
Joined
Jun 29, 2018
Messages
78
Likes
47
Points
25
Raj kapool

Raj kapool

Member
Joined Jun 29, 2018
78 47 25
Niliangalia mazingira mkuu.

Kule kwao ukishakuwa mainstream basi pesa inaingia.

Huku kwetu jina kubwa lakini pakavu...afadhali siku hizi wameanza kuingiza pesa.

Rudi enzi za Juma nature...uniambie.
Nimekubaliana na hoja enzi hzo ilikua viaz

Sent using Jamii Forums mobile app
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
7,985
Likes
3,439
Points
280
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
7,985 3,439 280
Hahahah....

I was wanted to be a Dj' na nilikua naenjoy sana BPM na Scratching nyimbo za Hip Hop.

Kama ningekomaa na area hiyo labda leo ningekua napiga mziki mahali pakubwa

Mtazamo wa watu juu ya kua DJ ulikua mmbaya sana na nilikua bwana mdogo nikaachana na hilo.

Dj Malls Kiss Fm na Dj Mafuvu EA Radio 2009 walinitamanisha sana kurudi
Aah braza 'i was wanted'!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
7,263
Likes
3,041
Points
280
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
7,263 3,041 280
"was wanted" - "wanted"
Hahahah....

I was wanted to be a Dj' na nilikua naenjoy sana BPM na Scratching nyimbo za Hip Hop.

Kama ningekomaa na area hiyo labda leo ningekua napiga mziki mahali pakubwa

Mtazamo wa watu juu ya kua DJ ulikua mmbaya sana na nilikua bwana mdogo nikaachana na hilo.

Dj Malls Kiss Fm na Dj Mafuvu EA Radio 2009 walinitamanisha sana kurudi
Sent using Jamii Forums mobile app
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
7,263
Likes
3,041
Points
280
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
7,263 3,041 280
sio tabia nzuri kusoma uzi halafu mnacheka kimoyomoyo (nawaambia wale tu waliofanya hivyo).

Kazana bob.
Hapo kwenye picha ulikuwa booth studio gani man?

Halafu kama vipi tupia hapa hata audio 3 hivi tuone mauwezo tuwe mashabiki wako.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
1kush africa

1kush africa

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2016
Messages
4,693
Likes
5,995
Points
280
1kush africa

1kush africa

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2016
4,693 5,995 280
Nakumbuka hii kitu mie ilinipa sana mademu kipindi hicho daah!!
Yaani ilkua kwanza ni street rap afu kushule shule nikiwa na wana tulikuwa na jina sana! Ila wazazi ndo walikatisha ndoto yangu hasa mama alikuwa hataki kabisa hii kitu hasa baad ya kushtukia kuwa nimeshawabanjua mpka mabinti wa rafiki zake kibao tu!

Sent using Jamii Forums mobile app
Ulikula IV

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,332
Members 485,559
Posts 30,120,776