Wale tulio hustle kimziki ikaahindikana tukutane hapa


Raj kapool

Raj kapool

Member
Joined
Jun 29, 2018
Messages
78
Likes
47
Points
25
Raj kapool

Raj kapool

Member
Joined Jun 29, 2018
78 47 25
Ki msingi mi harakat za muziki zilianza Mara tu baada ya kupevuka 2008 nikawa nawaimbia washkaji magheton mwishoe nikapata ki nafasi studio moja kule mboka enzi hizo walikuepo kina hardlee mganda na joakim bambuyu ndio wanakimbiza kule bush ( tabora). Nilifanya ngoma ila haikubamba ki vile nikaamua kukimbilia mwanza baada ya kusikia kina sajna wanakimbiza sana tz nami nikaja kusaka mafanikio ila imekua tofauti sana tangu niingie mwanza 2010 mpaka Leo nawaimbia tu masela maghetoni m,, mafanikio yangu ni "unaweza unaweza"
Kiukweli bado cjachoka ipo cku ntatoboa
Na nilichofata hapa sio ushauri hapana nataka kuwafahamu wasanii wenzangu wa magheton ili tupeane Ramani,
Hip picha hapo no kumbukumbu yangu ya 2008 first time kuingia studio!!!!*
UZI TAYARI
fb_img_1546895888692-jpeg.1017670


Sent using Jamii Forums mobile app
 
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
5,611
Likes
8,794
Points
280
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
5,611 8,794 280
Hip-hop nishafanya Sana mixer kuhudhuria vilinge msasani B club na bado tukafanya project ya rap battle Micasa lounge..hii kitu nakupenda Toka moyoni hip-hop we ndo my dear
 
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
28,625
Likes
63,469
Points
280
Age
21
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
28,625 63,469 280
Ki msingi mi harakat za muziki zilianza Mara tu baada ya kupevuka 2008 nikawa nawaimbia washkaji magheton mwishoe nikapata ki nafasi studio moja kule mboka enzi hizo walikuepo kina hardlee mganda na joakim bambuyu ndio wanakimbiza kule bush ( tabora). Nilifanya ngoma ila haikubamba ki vile nikaamua kukimbilia mwanza baada ya kusikia kina sajna wanakimbiza sana tz nami nikaja kusaka mafanikio ila imekua tofauti sana tangu niingie mwanza 2010 mpaka Leo nawaimbia tu masela maghetoni m,, mafanikio yangu ni "unaweza unaweza"
Kiukweli bado cjachoka ipo cku ntatoboa
Na nilichofata hapa sio ushauri hapana nataka kuwafahamu wasanii wenzangu wa magheton ili tupeane Ramani,
Hip picha hapo no kumbukumbu yangu ya 2008 first time kuingia studio!!!!*
UZI TAYARI View attachment 1017670

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha nimecheka saana.

Nimerap saana shule mkuu...nimeshinda zawadi nyingi saana. Kubwa ni kulipiwa ada mwaka mzima sekondari na Simu.

-Sikuwa naupenda na kuamini muziki utanitoa kimaisha..niliajua narap tu kujifurahisha..nilikuwa nikiangalia maisha ya wasanii waliokuwa na majina makubwa ilihali maskani nawajua nasema hapa hapana...sitoboi.
 
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
28,625
Likes
63,469
Points
280
Age
21
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
28,625 63,469 280
Benny

Benny

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2014
Messages
3,237
Likes
4,811
Points
280
Benny

Benny

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2014
3,237 4,811 280
Hahaha nimecheka saana.

Nimerap saana shule mkuu...nimeshinda zawadi nyingi saana. Kubwa ni kulipiwa ada mwaka mzima sekondari na Simu.

-Sikuwa naupenda na kuamini muziki utanitoa kimaisha..niliajua narap tu kujifurahisha..nilikuwa nikiangalia maisha ya wasanii waliokuwa na majina makubwa ilihali maskani nawajua nasema hapa hapana...sitoboi.
Hahahah....

Nilitaka sana kua Dj' na nilikua naenjoy sana BPM na Scratching nyimbo za Hip Hop.

Kama ningekomaa na area hiyo labda leo ningekua napiga mziki mahali pakubwa

Mtazamo wa watu juu ya kua DJ ulikua mmbaya sana na nilikua bwana mdogo nikaachana na hilo.

Dj Malls Kiss Fm na Dj Mafuvu EA Radio 2009 walinitamanisha sana kurudi
 
Raj kapool

Raj kapool

Member
Joined
Jun 29, 2018
Messages
78
Likes
47
Points
25
Raj kapool

Raj kapool

Member
Joined Jun 29, 2018
78 47 25
Hahaha nimecheka saana.

Nimerap saana shule mkuu...nimeshinda zawadi nyingi saana. Kubwa ni kulipiwa ada mwaka mzima sekondari na Simu.

-Sikuwa naupenda na kuamini muziki utanitoa kimaisha..niliajua narap tu kujifurahisha..nilikuwa nikiangalia maisha ya wasanii waliokuwa na majina makubwa ilihali maskani nawajua nasema hapa hapana...sitoboi.
Nina iman hata jay z angekua na mtazamo kama wako tusingemfaham

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,330
Members 485,559
Posts 30,120,687