Wale tulio hustle kimziki ikaahindikana tukutane hapa


Mdomo bakuli

Mdomo bakuli

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
2,028
Likes
3,170
Points
280
Age
97
Mdomo bakuli

Mdomo bakuli

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2017
2,028 3,170 280
Bonny

Bonny

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
11,845
Likes
23,969
Points
280
Bonny

Bonny

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
11,845 23,969 280
Hahaha nimecheka saana.

Nimerap saana shule mkuu...nimeshinda zawadi nyingi saana. Kubwa ni kulipiwa ada mwaka mzima sekondari na Simu.

-Sikuwa naupenda na kuamini muziki utanitoa kimaisha..niliajua narap tu kujifurahisha..nilikuwa nikiangalia maisha ya wasanii waliokuwa na majina makubwa ilihali maskani nawajua nasema hapa hapana...sitoboi.
Ha ha ha ha kumbe mzee wa michano daah
 

Forum statistics

Threads 1,262,337
Members 485,559
Posts 30,120,725