MTAZAMO
Platinum Member
- Feb 8, 2011
- 20,209
- 35,852
Nilikuwa nimekaa na dada mmoja mahali kwenye public ghafla yule dada akapigiwa simu na kupitia mazungumzo yao inaonesha hawafahamiani.
Yule dada akauliza umenijuaje na umepataje namba yangu,baadae yule dada nikasikia akikiri kufanya kazi sehemu flani na inaonesha jamaa alipata hiyo namba hapo ofisini baada ya kufurahishwa na huduma(kwa mujibu wa mazungumzo yao)
Baadae yule dada akamwambia mpiga simu yule awe na subira maana yupo sehemu ya public hawezi kuongea kwa uhuru.
Baada ya simu kukatwa immediately yule dada kampigia rafiki yake anayefanya kazi kwenye moja ya mitandao ya simu na kumtajia ile namba aliyopigiwa na kuomba yafuatayo:-
1) Jina la mwenye namba
2) alipo muda huo
3) umri wake
4) kabila lake
5) anapoishi
6) amejiandikisha kwa kitambulisho gani
Baadhi ya hayo maswali nilisikia wakizungumzia na yule mkware.mfano binti alimuuliza jamaa alipo muda huo!
Hazikupita dk 5 dada akapewa details zote! na akamwambia shoga yake kuna mtu hamjui anamtongoza hivyo alitaka kuwa na taarifa zake mapema.
Wakware kazi kwenu binti atakuwa anamchora tu huyo jamaa.
Yule dada akauliza umenijuaje na umepataje namba yangu,baadae yule dada nikasikia akikiri kufanya kazi sehemu flani na inaonesha jamaa alipata hiyo namba hapo ofisini baada ya kufurahishwa na huduma(kwa mujibu wa mazungumzo yao)
Baadae yule dada akamwambia mpiga simu yule awe na subira maana yupo sehemu ya public hawezi kuongea kwa uhuru.
Baada ya simu kukatwa immediately yule dada kampigia rafiki yake anayefanya kazi kwenye moja ya mitandao ya simu na kumtajia ile namba aliyopigiwa na kuomba yafuatayo:-
1) Jina la mwenye namba
2) alipo muda huo
3) umri wake
4) kabila lake
5) anapoishi
6) amejiandikisha kwa kitambulisho gani
Baadhi ya hayo maswali nilisikia wakizungumzia na yule mkware.mfano binti alimuuliza jamaa alipo muda huo!
Hazikupita dk 5 dada akapewa details zote! na akamwambia shoga yake kuna mtu hamjui anamtongoza hivyo alitaka kuwa na taarifa zake mapema.
Wakware kazi kwenu binti atakuwa anamchora tu huyo jamaa.