Wakuuu nchi haiko Salama hiii tuwe makini

Wakuuu nchi haiko Salama hiii tuwe makini

Kila mkoa unawafukuza wasukuma kîvipi? Hoja zingine sijui kwa nini mtu mwenye akili unaruhusu hata ziingie akilini kwako..

Huyu mchochezi huyu! Utekaji wa watu nasisi wasukuma tunahusikaje ?? Hebu tuacheni tuinyooshe nchi [emoji1478][emoji1478][emoji1478]


Happy dude [emoji67]‍[emoji538]
 
Nimejaribu kuangalia Kwa makini nimegundua kuwa nchi haiko Salama kuna watu wanatoa matusi mazito mazito Kwa meko na kuna utekaji unaendelea na nimesikia kuwa kila Mkoa unajiandaaa kuwafukuza wasukumu kisa jiwe jamani msifike huko mkifanya hivyo mtaleta machafuko jamani tafadhali vumilia maaana nasikia mikoa mitano inaanza zoez hili ambalo sio zuri kwani mtaleta shida na mikoa Yote hiili litaenea Hakuna kitu kibaya duniani Kama issue ya mapigano ya kikabila, jamani mlio karibu na huyu mmpendwa mecko muombeni hili swala LA kuteka watu alisimamishe litaleta maaafa plz plz

Sent using Jamii Forums mobile app
Hayo mambo unayasikia tu kwenye mitandao ya kijamii halafu una conclude...kiuhalisia hili jambo halipo
 
Ndio maana mimi huwa nawaweka mods wa Jf kwenye kapu moja na wajinga kama mleta mada.
Huwezi amini kabisa kama hii mada iko hapa kwa masaa 2

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom