Wakuu wa wilaya waliotemwa...

Sheikh Abdallah Kiato(KYELA)sijaona jina lake!
 
Huyu JAMES K O MILLYA (LONGIDO) ndio yule aliyevua gamba akavaa gwanda?? Pls help
 
Stanley Kolimba-Uyui,Samson Kamote-Bukoba,Hawa Ng'humbi-Bukombe.

daah kolimba mzee wa totoz naye nje?mida ya kazi utamkuta new fama hotel tabora anaunguruma tu na totoz hahahaha!kweli ukuu wa wilaya bure kabisa.
 
daah kolimba mzee wa totoz naye nje?mida ya kazi utamkuta new fama hotel tabora anaunguruma tu na totoz hahahaha!kweli ukuu wa wilaya bure kabisa.

Si unajua alipewa ukuu wa wilaya kumpumbaza asifuatilie wala kumsupport mtu aliyetaka mwili marehemu kaka yake uchunguzwe, sasa ushahidi umefutika nae kafutwa.
 
Alianzia Chunya,bdae akapelekwa Karagwe, Tarime na Kiteto! Kada wa ukweli ambaye huwa najiuliza kwanini hajawahi bahatika kuteuliwa ktk Sekretarieti ya CCM Taifa. Badala yake wanakuwemo watu kama Nape,Makamba na Mwigulu!
 
Capt Gofrey katuni yeye kapangwa wapi? Alikuwa mkuu wa wilaya mbili,Musoma mjini na Musoma vijijini
 
Capt Gofrey katuni yeye kapangwa wapi? Alikuwa mkuu wa wilaya mbili,Musoma mjini na Musoma vijijini

mgeni wenu anaitwa capt. Ngatuni siyo Katuni. Jamaa ametulia sana yule hana papara na ana busara.
 
Last edited by a moderator:
Bora akipigwa chini alikua kisiasa na kusahau utendaji wilayani Rungwe
 
Alianzia Chunya,bdae akapelekwa Karagwe, Tarime na Kiteto! Kada wa ukweli ambaye huwa najiuliza kwanini hajawahi bahatika kuteuliwa ktk Sekretarieti ya CCM Taifa. Badala yake wanakuwemo watu kama Nape,Makamba na Mwigulu!

timbilimu si nasikia Mkuu anataka kuichangua secretariat ya chama huenda jamaa akakumbukwa. Siamini kama huo ndio mwisho wake. Na kina huyu aliyekuwa Mbeya Mjini naye siamini kama ndio ametoswa moja kwa moja.
 
Capt Gofrey katuni yeye kapangwa wapi? Alikuwa mkuu wa wilaya mbili,Musoma mjini na Musoma vijijini

Mkuu mgeni wenu hakuna wilaya yoyote ya vijijini yenye mkuu wa wilaya. Ukisikia tu wilaya ya Dodoma vijijini ujue mkuu wake wa wilaya ni mkuu wa wilaya y Dodoma. Vijijini huwa wana halmashauri.
 
Last edited by a moderator:
Florence Horombe kwanini kaachwa?kafikia umri wa kustaafu or ?wana nzega hebu tujuzeni alikuwaje?.
 
mgeni wenu anaitwa capt. Ngatuni siyo Katuni. Jamaa ametulia sana yule hana papara na ana busara.

Inawezekana wamemchinjia baharini. Aliwahi kuutangazia umma kwamba chakula cha msaada kiliisaidia CCM kushinda kule Igunga. Mwingine ambaye sijamwona ni Kanali E.Mjengwa alikuwa Mbinga kama sijasahau.
 
Last edited by a moderator:
Hivi Wilaya ya makete ni nani vile? Ok, Alikuwa Kwikwega. naye kapigwa chini ili akasome nafikiri.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…