Wakuu,talaka huandikwa hivi?


M

Mwambwaro

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Messages
1,157
Likes
454
Points
180
M

Mwambwaro

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2018
1,157 454 180
Mm s Muslim lakin Sizan Kama talaka huandikwa hivo Huyo jamaa hajui talaka n nn nahajui talaka inaandikwaje
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,688
Likes
23,685
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,688 23,685 280
Hiyo inahesabika ni moja tu.

Labda angesema

Nimekuacha
Nimekurudia (hii ya kwanza)

Nimekuacha
Nimekurudia(hii ya pili)

Nimekuacha wewe sio mke wangu tena(hii. Ndo ya tatu)

Lakini useme tuuu nimekuacha talaka tatu wewe sio mke wangu,hii haikubaliki aisee.
Hata ukisema hivyo haiswihi.
 
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2018
Messages
1,534
Likes
1,377
Points
280
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2018
1,534 1,377 280
Hata ukisema hivyo haiswihi.
Ndo maana ya kusema labda.

Lakini kwa qauli ya sawa akisema hivyo inahesabika ni talaka kwa sababu kuna kuacha na kurudia na kuacha na kurudia na kuacha.

Lakini kauli tatu za kuacha pasi na kurudia hilo huesabika ni moja tena من باب التوكيد yaani ni katika mlango wa kutilia mkazo tu
 

Forum statistics

Threads 1,235,540
Members 474,641
Posts 29,226,072