Wakuu,talaka huandikwa hivi?


Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2018
Messages
1,534
Likes
1,377
Points
280
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2018
1,534 1,377 280
Hiyo inahesabika ni moja tu.

Labda angesema

Nimekuacha
Nimekurudia (hii ya kwanza)

Nimekuacha
Nimekurudia(hii ya pili)

Nimekuacha wewe sio mke wangu tena(hii. Ndo ya tatu)

Lakini useme tuuu nimekuacha talaka tatu wewe sio mke wangu,hii haikubaliki aisee.
 
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
4,830
Likes
1,762
Points
280
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
4,830 1,762 280
Hiyo inahesabika ni moja tu.

Labda angesema

Nimekuacha
Nimekurudia (hii ya kwanza)

Nimekuacha
Nimekurudia(hii ya pili)

Nimekuacha wewe sio mke wangu tena(hii. Ndo ya tatu)

Lakini useme tuuu nimekuacha talaka tatu wewe sio mke wangu,hii haikubaliki aisee.
Bora umeandika mkuu,mijitu mingi hukurupuka KAMA HUYO
 

Forum statistics

Threads 1,235,539
Members 474,641
Posts 29,226,031