WAKUU SIMUELEWI KABISA MAKAMBA Jr. STAR TV

WAKUU SIMUELEWI KABISA MAKAMBA Jr. STAR TV

tanira1

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2011
Posts
942
Reaction score
159
Anasema bado hajaona mbadala wa ccm labda miaka 30 ijao au arobaini huyu naona anaota mchana kudanganya nafsi yake makamba fungua macho huku kitaa dalili zinaonyesha mnangoka 2015
 
Anasema bado hajaona mbadala wa ccm labda miaka 30 ijao au arobaini huyu naona anaota mchana kudanganya nafsi yake makamba fungua macho huku kitaa dalili zinaonyesha mnangoka 2015

achana nalo punga hilo
 
binafsi magamba yote mimi huwa siyaelewi kabisa! sasa naye huyo mnamwita mheshmiwa.
 
Anasema bado hajaona mbadala wa ccm labda miaka 30 ijao au arobaini huyu naona anaota mchana kudanganya nafsi yake makamba fungua macho huku kitaa dalili zinaonyesha mnangoka 2015

...kuota ndoto ni haki ya msingi ya mtu aliyelala...mwacha Januari Makamba aote,japo anaonekana yuko macho uwezekano wa kuwa akili yake imelala ni mkubwa sana...
 
Hawachoki kuropoka ccm sasa namshauri akatafute viranja wa shule za msingi wamwambie chaguo la Tanzania
 
Anasema bado hajaona mbadala wa ccm labda miaka 30 ijao au arobaini huyu naona anaota mchana kudanganya nafsi yake makamba fungua macho huku kitaa dalili zinaonyesha mnangoka 2015

Na Aache kuvaa TIGHT PANTS it will release some closed up misfigured tight brain to get some needed Oxygen. he always goes around the bush
 
Ukielewa kwamba magamba wako kwenye kipindi cha 'denial' hutashangaa. Ni kauli za kutapatapa Na kujipa moyo. Na mtu akilewa madaraka anapoteza ufahamu.
 
Anasema bado hajaona mbadala wa ccm labda miaka 30 ijao au arobaini huyu naona anaota mchana kudanganya nafsi yake makamba fungua macho huku kitaa dalili zinaonyesha mnangoka 2015

Duuu!kumbe ndio yeye alikuwa anayaongea hayo!Kwan nilisikia sauti pekee bila picha kwan sijui tatizo ni tv yangu au king'amuz changu cha startimes ninachotumia.Back to the topic,2015 nafikir ni mapema mno kwa cdm kuchukua madaraka simaanishin watakuwa wamewahi but kwa jinsi ambavyo nafaham mpaka chama tawala kiachie madaraka kwa nch zetu za afrika.mabadiriko ya hali ya juu yanatakiwa kufanyika kuanzia na wananch kutaka mabadiliko,vyombo vya dola kutaka mabadiliko vilevile hata wafanyakaz wa serikalin.ELIMU YA MABADILIKO INABID IGUSE KILA KONA KWAN km kuna watu wakiwemo vijana na watu wazima bado wanaongwa kofia na khanga+buku 5!kama dsm bado hatujapata ukomboz km arusha wategemea nini huko vijijini ambako ukimpelekea kilo ya sukar anakuona wewe ni mfalme!TUENDELEE KUSHIKAMANA NA KUONGEZA IDAD YA WABUNGE NA MADIWAN 2015 ILI IKIFIKA 2020 NDIPO TUCHUKUE DORA YETU.NI MTAZAMO TU
 
Kusema tu hajaona haitoshi pengine angebainisha hoja zinazomfanya afikiri hivyo. Labda kuna utafiti kafanya au KATOKEWA kwenye ndoto na yule mnajibu na mtabiri wa afrika mashariki. Tatizo viongozi wengi (wa serikali) hawataki kujenga hoja badala yake wanaongea kama wapo kijiweni.
 
Anaweza kuwa anasema ukweli. vijana wengi wanaotaka mabadiliko huwa hawajiandikishi kupiga kura, na waliojiandikisha hawapigi kabisa. matokeo yake wazee wa CCM wanaotimiza wajibu wao wa kupiga kura wanawabakisha kina makamba madarakani.
vijana wengi wanajua kujaza mikutano tu
 
Anasema bado hajaona mbadala wa ccm labda miaka 30 ijao au arobaini huyu naona anaota mchana kudanganya nafsi yake makamba fungua macho huku kitaa dalili zinaonyesha mnangoka 2015
Mkuu alichosema ni kweli kwa akili zake, nadhani mkuu ungepata bahati kama ya Januari ungesema maneno hayo hayo. Amesema baada ya miaka 30, anajua kipindi hicho atakuwa 6 feet under. Ukweli utabaki palepale, CCM imeshindwa kutukomboa wananchi
 
Back
Top Bottom