Wakuu naombeni ushauri wenu

Basi tulia kama unanyolewa.
Akunyoe staili zote ***** halafu akuache urudi hapa na sredi ingine.
I will be watching you. Ukirudi hapa kulialia tena nipo na wewe mwanzo mwisho.
Kiukweli mimi ndo najaribu kurudiana nae ilhali yeye anasema baada ya yale yaliyotokea ameniacha.
 
Basi tulia kama unanyolewa.
Akunyoe staili zote ***** halafu akuache urudi hapa na sredi ingine.
I will be watching you. Ukirudi hapa kulialia tena nipo na wewe mwanzo mwisho.
Kiukweli mimi ndo najaribu kurudiana nae ilhali yeye anasema baada ya yale yaliyotokea ameniacha.
 
Asante kwa kunishauri. Nimejaribu kukaa kimya wiki moja sasa.

Sijui kama atakuja kunitafuta tena maana alinambia yeye akishamuacha mwanaume huwa harudiani naye tena kwahiyo akasema nikubali kuwa hanitaki.
Fanya mambo yako utajiumiza tu na hutobadilisha chochote, achana nae ulipokosea ni kumuonesha kuwa hujiwez kwake na ukiendelea kumnyenyekea atakukomesha.
 

Sawa nashkuru ila mi ndo yashanikuta tayari naomba ushauri
 
Asante kwa kunielewa dada angu.
 
.
Pole sana mkuu kwa mastress
Apo anakupima imani yako kam ww uta react aje maana anajishaua wakat bado anakupenda
 
Huyo dada hakupendi.... Itakua ngumu kuukubali ukweli huu kwa upande wako ila habari ndio hiyo.....
Umemuambia ukweli mchungu, hapo alikuwa anamtafutia tu sababu!!

Angekuwa anampenda kweli hilo siyo kosa la kumnunia 3 weeks, watu wanafumania and after few days anasamehe na game anatoa kama kawaida!!

Mkaka, kubali hupendwi and next time usiyakurupukie mapenzi hivyo, wenzio tunaenda kwa mwendo wa kunyata!!
 
Kwa mateso hayo hapo bado hauja muoa, sasa siku ukimuoa sindio ndani patakuwa kama jela..!!
Mkuu, minaona huyo dada ni muathirika wa mapenzi, na umeingia kwenye mahusiano na mtu ambae amekuwa akijeruhiwa sana kwenye mahusiano.
Sasa kwakifupi ni kwamba piga chini huyo mwanamke kwasababu bila ya kufanya hivyo ipo siku hautoipata tena nafasi ya kuomba ushauri kama hivi, na utakuwa tayari umechelewa.
 
Pole mkuu. Ushauri wangu achana nae kwamda huu ila kabla yakuachana nae muandikie sms ndefu jieleze hali halisi, mueleze hisia zako kwake, mueleze nini malengo yako kwake. Ukishafanya hivyo relax muachie mwenyewe aamue nausimtafute tena naikibidi muage mwambie huna jinsi nauamuzi aliochukua. Naamini ukipiga kimya kabisa mwisho wasiku atakutafuta mwenyewe
 
Asante sana kwa kunishauri japo kumsahau ni changamoto kubwa kwangu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…