"WAKUU MLITAKA KUNIPONZA KWA USHAURI WENU"

livewise1

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2019
Posts
837
Reaction score
972
Salaam wakuu.

Ni kuhusu yule bidada anaenikasirikiaga kazini, weekend hii kidogo tu nipatikane.

Bahati ilikuwa upande wangu nimesevu kwenye tundu la sindano.

Mwanamke mbaya huyu looh!!
 
Salaam wakuu.

Ni kuhusu yule bidada anaenikasirikiaga kazini, weekend hii kidogo tu nipatikane.

Bahati ilikuwa upande wangu nimesevu kwenye tundu la sindano.

Mwanamke mbaya huyu looh!!

Mwanaume anasema “looh”??

Interesting....
 
Salaam wakuu.

Ni kuhusu yule bidada anaenikasirikiaga kazini, weekend hii kidogo tu nipatikane.

Bahati ilikuwa upande wangu nimesevu kwenye tundu la sindano.

Mwanamke mbaya huyu looh!!
We ni mwanaume?
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…