Wakuu hawa wanawake vip


M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,846
Likes
1,422
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,846 1,422 280
wanawake wanapenda kugegedwa bwana ndio maana wanatupa papuchi zao...hizo za oh nyie wanaume mnapenda onja onja mbwembwe tuu wanguekuwa hapendi onja onja na wenyewe wasingekuwaga wanagegedwa na waume zao tuu...lakini wakuta bidada kashakuwa na bfs lukuki ndio anaolewa...achana na utamu bwana
 
A

Adiosamigo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2013
Messages
2,449
Likes
169
Points
160
Age
42
A

Adiosamigo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2013
2,449 169 160
Upo sawa lkn wanawake weng nanapenda.wangezaliwa.wanaume hasa kwa.afrika nadhan hii inatokana na mfumo.dume na mambo mengne istoshe kuwa mwanaume ni heshima ndo maana hata watu weng wanapenda sana watoto wa kiume nadhan unalitambua hilo
Hakuna lolote wanawake wanavyo penda pesa na make up, sidhani kama wangeomba wazaliwe wanaume hata siku moja.
 
Crystal clear

Crystal clear

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
806
Likes
68
Points
45
Crystal clear

Crystal clear

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
806 68 45
Hata mimi najivunia kuwa mwanamke
Kumbe kungekuwa na nafas ya mwisho ya kuchagua unataka uwe vipi wengne wangetaka kuwa wanaume!! Labda,ila mie najivunia kuwa mwanamke
 
Kisali.TechnitianJr.

Kisali.TechnitianJr.

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
593
Likes
39
Points
0
Kisali.TechnitianJr.

Kisali.TechnitianJr.

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
593 39 0
Wakuu nimefanya resarch yang binafsi ila nashindwa kuwaelewa wanawake yaan kila mwana mke ukimuuliza kama ungekuwa mwanaume ungefanya nini jibu la kwanza utasikia ningewagegeda wanawake mpaka wange koma sasa nacho jiuliza mbona cc tukiwagagada wanalala mika wakat kumbe wangekuwa na wao pia ni wanawake they would do the samething...

Regard
God with us
Mi ningekuwa mdada ningewatosa boys mpaka wakome. Hapo vipi?
 

Forum statistics

Threads 1,262,750
Members 485,679
Posts 30,131,967