Wakuu hawa wanawake vip


HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
1,440
Likes
13
Points
135
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
1,440 13 135
mmh ila ki ukweli hata me ningewagegeda sana wanawake kuna raha mnapata wanaaume hatuijui..... ndo maana huwa mara nyingi ninyi ndo huwa mnaomba mchezo siku zote,.....
Kwan nyie hampati raha? Mbona na nyie huwa mnaomba michezo?
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
Ningepewa leo nafasi ya kuchagua ningechagua kuwa mwanamke,tena huyu huyu Ennie
 
Last edited by a moderator:
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
1,440
Likes
13
Points
135
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
1,440 13 135
Ningepewa leo nafasi ya kuchagua ningechagua kuwa mwanamke,tena huyu huyu Ennie
so ungejigegeda mwenyewe Ennie ?
 
Last edited by a moderator:
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
so ungejigegeda mwenyewe Ennie ?
Mimi ndio sijaelewa au?
Researcher alitaka kujua kama tungekuwa wanaume tungefanya nini,mimi sijawahi kutamani kuwa mwanaume!
Hata ningepewa leo nafasi ya kuchagua upya jinsia ningechagua kuwa mwanamke
 
Ethan Wayne

Ethan Wayne

Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
52
Likes
0
Points
0
Ethan Wayne

Ethan Wayne

Member
Joined Nov 29, 2013
52 0 0
Aiseee!!kua mwanamme kuna raha yake jinsi wanawake walivyo watamu vile eti mwanamme anadiliki kukibadili kwa kutumika kama mwanamke ndio nini!!
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
196
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 196 145
Wanajiheshimu ndiyo, kwa vile ni wanawake. Je wangekuwa wanaume wangejiheshimu vivyo hivyo?
^^
Unapotumia neno 'nge' ktk sentensi maana yake haiwezekani tena! Mf.ungekuwa mwanamke ungeleta post hii?
^^
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
196
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 196 145
Ila kumbuka umdhaniae ndiye kumbe siyee
^^
Naam,,hivi kwa mfano rahisi sana Ungekuwa mwanamke ungeolewa na kila mwanaume anaekutongoza?
Kuna mambo ktk nature hayabadiliki i.e why nikasema fanya research upya
^^
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,569
Likes
31,044
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,569 31,044 280
kwan hapo hivyo ulivyo hujawahi kupigwa na 3 tofautiu kwa siku? au inashindikana? ♥★★
sijawahi kabisa na sipendi
 
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
396
Likes
3
Points
0
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
396 3 0
mi mwenyewe nshakutana nao wengi huwa wanasema hivyo hivyo.. halafu mwishoni anakuambia we siku nikikukuta na mwanamke mwingine utanijua mi nnani!
Hahahaha alafu unamjibu nini
 
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
13,741
Likes
10,078
Points
280
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
13,741 10,078 280
Mie bwana.... dah! :censored:
 
A

Adiosamigo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2013
Messages
2,449
Likes
169
Points
160
Age
42
A

Adiosamigo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2013
2,449 169 160
Wakuu nimefanya resarch yang binafsi ila nashindwa kuwaelewa wanawake yaan kila mwana mke ukimuuliza kama ungekuwa mwanaume ungefanya nini jibu la kwanza utasikia ningewagegeda wanawake mpaka wange koma sasa nacho jiuliza mbona cc tukiwagagada wanalala mika wakat kumbe wangekuwa na wao pia ni wanawake they would do the samething...

Regard
God with us
Na wewe umeuliza wanawake wangapi? Inategema wewe tabia yako na tabia za wanawake wale, mwanamke mwenye tabia nzuri hawezi kujibu swali kama hilo la kijinga.

Pili mwanamke anaye sema angependa kuzaliwa mwanaume lazima awe ana kasoro flani.

Sawa sawa na mwanamke aje aniulize ungezaliwa mwanamke ungefanya nini, ningemjibu mbona nimeisha zaliwa mwanaume sa watu wanazaliwa mara ngapi kwani? Sidhani we kama mwanaume huwezi kuwa very proud ya kuwa mwanaume unless una kasoro zako.
 
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
396
Likes
3
Points
0
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
396 3 0
Na wewe umeuliza wanawake wangapi? Inategema wewe tabia yako na tabia za wanawake wale, mwanamke mwenye tabia nzuri hawezi kujibu swali kama hilo la kijinga.

Pili mwanamke anaye sema angependa kuzaliwa mwanaume lazima awe ana kasoro flani.

Sawa sawa na mwanamke aje aniulize ungezaliwa mwanamke ungefanya nini, ningemjibu mbona nimeisha zaliwa mwanaume sa watu wanazaliwa mara ngapi kwani? Sidhani we kama mwanaume huwezi kuwa very proud ya kuwa mwanaume unless una kasoro zako.
Upo sawa lkn wanawake weng nanapenda.wangezaliwa.wanaume hasa kwa.afrika nadhan hii inatokana na mfumo.dume na mambo mengne istoshe kuwa mwanaume ni heshima ndo maana hata watu weng wanapenda sana watoto wa kiume nadhan unalitambua hilo
 
Craig

Craig

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
696
Likes
397
Points
80
Craig

Craig

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
696 397 80
Research yako umeifanyia guest na makahaba.
 
Phenomenon Lady

Phenomenon Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
409
Likes
34
Points
45
Phenomenon Lady

Phenomenon Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2013
409 34 45
Wakuu nimefanya resarch yang binafsi ila nashindwa kuwaelewa wanawake yaan kila mwana mke ukimuuliza kama ungekuwa mwanaume ungefanya nini jibu la kwanza utasikia ningewagegeda wanawake mpaka wange koma sasa nacho jiuliza mbona cc tukiwagagada wanalala mika wakat kumbe wangekuwa na wao pia ni wanawake they would do the samething...

Regard
God with us
Huyo uliemuuliza lazima atakuwa changudoa au ana hizo traits
 

Forum statistics

Threads 1,263,425
Members 485,913
Posts 30,150,943