Wakuu hawa wanawake vip


god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
396
Likes
3
Points
0
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
396 3 0
Wakuu nimefanya resarch yang binafsi ila nashindwa kuwaelewa wanawake yaan kila mwana mke ukimuuliza kama ungekuwa mwanaume ungefanya nini jibu la kwanza utasikia ningewagegeda wanawake mpaka wange koma sasa nacho jiuliza mbona cc tukiwagagada wanalala mika wakat kumbe wangekuwa na wao pia ni wanawake they would do the samething...

Regard
God with us
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
196
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 196 145
^^
Kaandae Research proposal upya,, ukimaliza urudie utafiti.
Kuna wanawake wanajiheshimu mpaka unaogopa.
^^
 
I

isotope

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
2,404
Likes
16
Points
0
I

isotope

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
2,404 16 0
^^
Kaandae Research proposal upya,, ukimaliza urudie utafiti.
Kuna wanawake wanajiheshimu mpaka unaogopa.
^^
Wanajiheshimu ndiyo, kwa vile ni wanawake. Je wangekuwa wanaume wangejiheshimu vivyo hivyo?
 
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
396
Likes
3
Points
0
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
396 3 0
^^
Kaandae Research proposal upya,, ukimaliza urudie utafiti.
Kuna wanawake wanajiheshimu mpaka unaogopa.
^^
Ila kumbuka umdhaniae ndiye kumbe siyee
 
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
4,042
Likes
2,756
Points
280
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
4,042 2,756 280
nina wasi wasi na huo utafiti wako!
uliwauliza wasichana timamu au machangudoa!!!
 
client3

client3

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2007
Messages
740
Likes
68
Points
45
client3

client3

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2007
740 68 45
Wakuu nimefanya resarch yang binafsi ila nashindwa kuwaelewa wanawake yaan kila mwana mke ukimuuliza kama ungekuwa mwanaume ungefanya nini jibu la kwanza utasikia ningewagegeda wanawake mpaka wange koma sasa nacho jiuliza mbona cc tukiwagagada wanalala mika wakat kumbe wangekuwa na wao pia ni wanawake they would do the samething...

Regard
God with us
ni kweli,maji hufuata mkondo,they definately could do the same,na ndio maana wamekujibu hivyo,lakini kama ilivyo kwa wanaume si wote wagegedaji wa ovyo,vilevile kwa ke si wote wangefanya hivyo,ni aina ya hao pia hata kwa hali asilia wao ni wagegedwaji holela.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,915
Likes
5,274
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,915 5,274 280
risachi sio....!?
 
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
396
Likes
3
Points
0
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
396 3 0
ni kweli,maji hufuata mkondo,they definately could do the same,na ndio maana wamekujibu hivyo,lakini kama ilivyo kwa wanaume si wote wagegedaji wa ovyo,vilevile kwa ke si wote wangefanya hivyo,ni aina ya hao pia hata kwa hali asilia wao ni wagegedwaji holela.
Umesema kwel
 
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
396
Likes
3
Points
0
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
396 3 0
mmh ila ki ukweli hata me ningewagegeda sana wanawake kuna raha mnapata wanaaume hatuijui..... ndo maana huwa mara nyingi ninyi ndo huwa mnaomba mchezo siku zote,.....
Wewe tena nadhan ungekuwa unapiga tatu kwa siku
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
mmh ila ki ukweli hata me ningewagegeda sana wanawake kuna raha mnapata wanaaume hatuijui..... ndo maana huwa mara nyingi ninyi ndo huwa mnaomba mchezo siku zote,.....
miss chagga tamu kweli yule konono, acha tuu
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
600
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 600 280
ningelikuwa mwanamke! ningefanya aliyofanya camila wa shigongo!
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,567
Likes
31,044
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,567 31,044 280
Jarbu mkuu muulize hata miss chaga
nipo hapa ajaniuliza lakini..... me nimeshasema ningebadilishwa mwanaume kwa dakika kitu ningetamani kufanya cha kwanza ni hicho na kukojoa nikiwa nimesimama....
CC:kabanga
 
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
8,215
Likes
214
Points
160
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
8,215 214 160
Kumbe kungekuwa na nafas ya mwisho ya kuchagua unataka uwe vipi wengne wangetaka kuwa wanaume!! Labda,ila mie najivunia kuwa mwanamke
 
TheChoji

TheChoji

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2009
Messages
797
Likes
426
Points
80
TheChoji

TheChoji

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2009
797 426 80
mi mwenyewe nshakutana nao wengi huwa wanasema hivyo hivyo.. halafu mwishoni anakuambia we siku nikikukuta na mwanamke mwingine utanijua mi nnani!
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,784
Likes
39,753
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,784 39,753 280
Kumbe kungekuwa na nafas ya mwisho ya kuchagua unataka uwe vipi wengne wangetaka kuwa wanaume!! Labda,ila mie najivunia kuwa mwanamke
Are you serious?
 

Forum statistics

Threads 1,264,281
Members 486,258
Posts 30,178,957