Wakushuka chadema yupo!!!!!

LD

JF-Expert Member
Aug 19, 2010
3,015
2,000
Leo jioni nikiwa ndani ya daladala kutoka Mwenge kwenda Makongo juu, Konda alikuwa anatangaza vituo kama kawaida ili watu wasipitishwe vituo vyao vya kushukia.

Kuna kituo kimoja kinaitwa CCM nadhani kuna ofisi za CCM mahali hapo,
Mara konda kasema CHADEMA!!! Wakushuka CHADEMA yupo?

Abiria waliokuwa wanashuka wakasema tupooooo, shusha hapo CHADEMA.
 

doup

JF-Expert Member
Feb 26, 2009
2,171
2,000
kipo kingine pale buguruni wanaita CHAMA sasa sijui chama gani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom