Wakumbekeni Viongozi wenu jamani

Wakumbekeni Viongozi wenu jamani

Samahani mkuu, nachojua mimi Tanzania ni nchi isyofungamana na upande wowote! swali kwa nini sijasikia Jakaya katembelea nchi zifuatazo Afghanistan, Iraq, Pakistan, Syria, Lebanon, Israel, Cuba, Venezuela, Madahascar, Iran, DRC, Bulgaria, Czech, Uzbekistan etc. hta Burundi na Rwanda kwa nini???????????
mkuu Xuma Hizo nchi ulizozitaja hazina Maslahi na Tanzania ndio maana haendi huko kufuata kitu gani?
 
Last edited by a moderator:
MziziMkavu kwa nini JKNna BWM hawana viatu! kwa nini?? samahani nidadavulie ban hii picha naiona nimeishatuliza na...............light bana!!
 
MziziMkavu kwa nini JKNna BWM hawana viatu! kwa nini?? samahani nidadavulie ban hii picha naiona nimeishatuliza na...............light bana!!
Mkuu Xuma kwa sababu walikuwa ni wachapa kazi hodari ndio maana hawana time ya kuvaa viatu. si unajuwa mtu akiwa mkulima hana wakati wa kuvaa viatu,si unajuwa mtu anayetafuta uchumi ukue?hana time ya kuvaa viatu mkuu nimekujibu ipasavyo hata kunipa neno la (like) unashindwa?acha uchoyo wako huo..............................
 
Last edited by a moderator:
mkuu Xuma Hizo nchi ulizozitaja hazina Maslahi na Tanzania ndio maana haendi huko kufuata kitu gani?
haina maana kuwa na rais anayeegemea upande mmoja wa divisions za kidunia (1st, and some 2nd worlds) wakati

hatufungamani na upande wowote na ndio maana Assadi amekuwa akiua watu kwa zaidi ya mwaka na nusu hujasikia Tanzania, hata UDSM amabaoa huwa wanajifanya wananzuoni wakuu hawajasema kitu kulaani!
 
Mkuu Xuma kwa sababu walikuwa ni wachapa kazi hodari ndio maana hawana time ya kuvaa viatu. si unajuwa mtu akiwa mkulima hana wakati wa kuvaa viatu,si unajuwa mtu anayetafuta uchumi ukue?hana time ya kuvaa viatu mkuu nimekujibu ipasavyo hata kunipa neno la (like) unashindwa?acha uchoyo wako huo..............................

MziziMkavu mbona nimekwisha like na bahati mbaya kwemye hii thread sijaona sehemu ya kulike! Big Up Mkuu!
nimekubali maelezo yako kabisa!
 
haina maana kuwa na rais anayeegemea upande mmoja wa divisions za kidunia (1st, and some 2nd worlds) wakati

hatufungamani na upande wowote na ndio maana Assadi amekuwa akiua watu kwa zaidi ya mwaka na nusu hujasikia Tanzania, hata UDSN amabaoa huwa wanajifanya wananzuoni wakuu hawajasema kitu kulaani!
Mkuu Xuma Mkuu Mambo anayoyafanya Bashar Asad hata kama Serikali ya Tanzania ikilalamika haitosaidia kitu mkuu Mambo ya ngoswe muachie ngoswe mwenyewe Matatizo ya Syria watakayo maliza hayo Matatizo ni WaSyria wenyewe sio Tanzania mkuu. Bashar Asad anauwa watu wake mwenyewe huku akilindwa na Urusi ,China na Iran sasa sisi tupo mbali na syria inatuhusu kitu gani?
 
Last edited by a moderator:
Samahani mkuu, nachojua mimi Tanzania ni nchi isyofungamana na upande wowote! swali kwa nini sijasikia Jakaya katembelea nchi zifuatazo Afghanistan, Iraq, Pakistan, Syria, Lebanon, Israel, Cuba, Venezuela, Madahascar, Iran, DRC, Bulgaria, Czech, Uzbekistan etc. hta Burundi na Rwanda kwa nini???????????

Mkuu hapo kwenye red kumbukumbu zangu zinaniambia kuwa alishawahi kwenda huko, nilichoshuhudia ni kupewa burudani na kikundi fulani cha ngoma, mtalii wetu akawa anacheza baadae utamu ukazidi akajiunga na yeye akawa anapiga ngoma!
 
Mkuu hapo kwenye red kumbukumbu zangu zinaniambia kuwa alishawahi kwenda huko, nilichoshuhudia ni kupewa burudani na kikundi fulani cha ngoma, mtalii wetu akawa anacheza baadae utamu ukazidi akajiunga na yeye akawa anapiga ngoma!

at least! ila sishangai ka alijichanganya ngomani kwani ndo zao wakwere!
 
BaBa Mlezi wa Taifa....................................................

380103_213649352045095_679848883_n.jpg
huyu nitamkumbuka na nitamwombea rehema sana.hao wengine kuna wakati natamani wafe hasa huyu wa sasa.
 
mkuu mzizi anayestahili kukumbukwa ni mmoja tu hapo labda kuwakumbuka na wao walipata kuwepo sio kuakumbuka kwa heshima.
 
mkuu Father of All Siwezi kumtania Mr JK . Kwetu kumuoja Bwagamoyo halafu mimi si mtani wake na wala siwezi kumfikia kiumri kanizidi ki umri yupo sawasawa na kaka yangu halafu ni Rais wangu nachunga heshima yake mkuu samahani.

Katuni%2BAgost%2B24.jpg
hakuna kitu kibaya na kinachotia aibu kama mtu mzima kufanya mambo ya aibu.masikini ******
 
Back
Top Bottom