Wakubwa wamekuwa wengi, ving'ora vimezidi

Wakubwa wamekuwa wengi, ving'ora vimezidi

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Posts
18,370
Reaction score
30,332
Wakuu sijui ni mimi tu naliona hili, lakini katika barabara ya Bagamoyo, wakubwa wamekuwa wengi mno na vimuli muli vyao na ving'ora.

Jana mkubwa mmoja akienda Bagamoyo tumesimamishwa nusu saa. Kuja mjini unapisha na ving'ora karibia vinne ndani ya muda mfupi ili kuwapisha barabarani.

Hii imekuwaje lakini, kero ya wakubwa?
 
Uwepo wa helicopter ni muhimu sana kwa safari zao za kikazi na kurahisisha safari zao.

Ila kama sio safari za kikazi basi waachane na ving'ora wajipange kama raia wengine ukiondoa, RAIS, MAKAMU, PM lakini wengine wote wajipange tu hakuna namna.
 
Huku Arusha siku hizi Mkuu wa Mkoa anasindikizwana ving’ora ukija ujumbe wa SADC ving’ora, watuhumiwa wa mabomu ving’ora watalii kutoka Israel ving’ora kulikuwa na team ya Gambo ving’ora yaani ni shida juu ya shida.

Siku hizi kina mtindo wa ambulance 🚑 wa kutumia ving’ora pasipo kuwa na wagonjwa 🙄
 
Kuna haja Wizara ya Mambo ya Ndani kuratibu mapito ya wakubwa ili kuondoa hii kero.
 
Jambo hili ni kero ya siku nyingi lakini hawajali maana ni 'kelele za mbu nje ya neti.'
 
😄😄 acha waendelee kujimwambafy mkuu ndio muda wao maana najua hata ungekuwa wewe ungetaka hivyo ving'ora..lakini yote yatapita mkuu.
 
Huku Iringa Ali Hapi hata km anaenda msalani anasindikizwa na ving'ora.Kero tupu!!
 
Back
Top Bottom