Aisse kumbe ni kweli kila siku nasema nyiny walokole mavi mabwabwa shule iliwapita kushoto, hata lugha inakushinda?Soma paragraph inayofuata baada ya hapo ulipo highlighted.
Alaf ww huwez kuwa na hoja za kumjibu hamis77 .
ww ni matusi tu. Ila mweupe kwenye uislam.
Wewe Punaga. Haya maelezo unayaogopa kwa vile wewe choko unapelekewa moto, au miambiwa mkienda peponi mnaenda kuendelea kufirwa na mabasha zenu, hutaki kuona mwanaume rijali akizipanga mbususu
Sasa kama mmeruhusiwa kufirana na dini yenu sio ajabu unaumia ukiona maelezo kama haya
View attachment 3583397
Wewe jamaa hufai
Kwani kuna tatizo, labda kama huku duniani ulukiwa unapelekewa moto, utaona kuna shida,Kwahiyo peponi Kobaz watakuwa wanalombana kwa miaka 80 bila kumwaga. 😂😂😂😂😂
tena kitu mnato. Kinabana kabisa astagafurirah.
Bro Mbaga Jr usijal kuhusu kibamia. Kuuuma za pepon ziko taiti.
Kwani kuna tatizo, labda kama huku duniani ulukiwa unapelekewa moto, utaona kuna shida,
Huyo mchungaji shoga alieleta huu upupu , ataikimbia hii mada yake sababu namjua ni kilaza
Huyo ni kilaza kama wewe na mashoga wenzako, akili imehamia huko nyumaWw ulichomzidi hamis77 ni matusi , ujinga na upumbavu.
😂😂😂😂
Thibitisha kwamba nime changanyikiwa.Wewe jamaa hufai
Hauko mbali na kuchanganyikiwa
Lini nimewahi kukukimbia wewe mwenye mdomo mchafu kama choo cha masjid Mtoro?Huyo ni kilaza kama wewe na mashoga wenzako, akili imehamia huko nyuma
Mwambie tuweke ligi ya kielimu, huwa ananikimbia,
Una elimu ya nini kilaza wewe, ya upupu wa teolojia, na hata kwanza hukusoma hio teolijia mlugaluga wewe wa vijijiniLini nimewahi kukukimbia wewe mwenye mdomo mchafu kama choo cha masjid Mtoro?
Yaani wewe labda matusi tu
Huna elimu yoyote ya kunizidi ,nakuchora tu
😂😂😂 Sina cha kusemaWakristo nunueni na kusoma vitabu vya Waislamu. Msikae mnatukanwa tu na mnanyamaza. Jibuni hoja. Vitabu vya kislamu vimejawa na takataka nyingi sana ambazo mkiziweka bayana watafunga mdomo.
Humo hata hayo mambo wanayopenda kuyataja mdomoni mwao dhidi ya Ukristo, yamejaa tele.
Picha: ni ufafanuzi wa Quran 2:223 na hapo ni sehemu chache tu, yapo mamia ya nukuu humo katika Quran hiyo ya Kishia ambazo imenukuu sunah nyingi za kisuni na kishia katika ufafanuzi kuunga mkono uovu huo.
View attachment 3583290
View attachment 3583291
Kifupi Waislamu wanaishi kwenye nyumba ya vioo huku ni hodari wa kurusha mawe. Na wanaporushiwa wao, wanadai ni chuki. Msiwe wanyonge, jibuni kwa hoja. Matendo 18:28.
Biblia ni kitabu cha vitabu: Imeonya hayo:
[26] Hivyo Mungu aliwaacha wafuate tamaa zao za aibu, hata wanawake wakabadili matumizi ya asili kwa matumizi yasiyo ya asili; [27] wanaume nao vivyo hivyo waliyaacha matumizi ya mke, ya asili, wakawakiana tamaa, wanaume wakiyatenda yasiyopasa, wakapata nafsini mwao malipo ya upotevu wao yaliyo haki yao.Rum 1:26-27 SUV
Wakiwaita Mashoga, mwambie watoe andiko kwenye Biblia kama watalipata. Lakini wao wanaongozwa na Quran, Sunah na Sira nk, humo ni pa moto kwa takataka na mengine .
View attachment 3583292
View attachment 3583293
View attachment 3583294View attachment 3583295View attachment 3583296View attachment 3583298View attachment 3583299View attachment 3583300View attachment 3583301View attachment 3583302View attachment 3583303
9 Lakini maswali ya upuzi ujiepushe nayo, na nasaba, na magomvi, na mashindano ya sheria. Kwa kuwa hayana faida, tena hayana maana.
Tito 3:9.
Ujinga gani ulioubeba kutoka huyu choko kilaza, huu usenge wa kujitungia anao uuchapisha uonekana ni kweliNokiri tu kwamba kupitia nyuzi zako za hapa jf nimefanikiwa kuwagalagaza makobazi mengi sana mtaani na ofsini Kwa fact za kikuruan ambazo zinaonyesha ukobaz una madudu mengi sana. Uzuri hata wao walikuwa hawazijui.