Wakristo nunueni vitabu vya waislamu msome

Wakristo nunueni vitabu vya waislamu msome

Ujinga gani ulioubeba kutoka huyu ***** kilaza, huu usenge wa kujitungia anao uuchapisha uonekana ni kweli
kila akileta upupu nikitokezea anakimbia
Kuna vitu huwa anaongezea nadhani katika kunogesha tu. Ila mm huwa pia nafanya respiration ya nukuu zake believe me asilimia 80 zipo sawa kutoka either kwenye Hadith au mistari ya Quran.

Nomewagalagaza makobaz wengi sana kutokana na kumfatilia hamis77
 
Wewe Punaga. Haya maelezo unayaogopa kwa vile wewe ***** unapelekewa moto, au miambiwa mkienda peponi mnaenda kuendelea kufirwa na mabasha zenu, hutaki kuona mwanaume rijali akizipanga mbususu
Sasa kama mmeruhusiwa kufirana na dini yenu sio ajabu unaumia ukiona maelezo kama haya

View attachment 3583397
Waislamu na kunyanduana 🙌
 
Kwahiyo peponi Kobaz watakuwa wanalombana kwa miaka 80 bila kumwaga. 😂😂😂😂😂

tena kitu mnato. Kinabana kabisa astagafurirah.

Bro Mbaga Jr usijal kuhusu kibamia. Kuuuma za pepon ziko taiti.
N mwendo wa kunyanduana tuu mana nguvu zipo 🔥
 
Wakristo nunueni na kusoma vitabu vya Waislamu. Msikae mnatukanwa tu na mnanyamaza. Jibuni hoja. Vitabu vya kislamu vimejawa na takataka nyingi sana ambazo mkiziweka bayana watafunga mdomo.

Humo hata hayo mambo wanayopenda kuyataja mdomoni mwao dhidi ya Ukristo, yamejaa tele.

Picha: ni ufafanuzi wa Quran 2:223 na hapo ni sehemu chache tu, yapo mamia ya nukuu humo katika Quran hiyo ya Kishia ambazo imenukuu sunah nyingi za kisuni na kishia katika ufafanuzi kuunga mkono uovu huo.
View attachment 3583290

View attachment 3583291
Kifupi Waislamu wanaishi kwenye nyumba ya vioo huku ni hodari wa kurusha mawe. Na wanaporushiwa wao, wanadai ni chuki. Msiwe wanyonge, jibuni kwa hoja. Matendo 18:28.

Biblia ni kitabu cha vitabu: Imeonya hayo:

[26] Hivyo Mungu aliwaacha wafuate tamaa zao za aibu, hata wanawake wakabadili matumizi ya asili kwa matumizi yasiyo ya asili; [27] wanaume nao vivyo hivyo waliyaacha matumizi ya mke, ya asili, wakawakiana tamaa, wanaume wakiyatenda yasiyopasa, wakapata nafsini mwao malipo ya upotevu wao yaliyo haki yao.Rum 1:26-27 SUV

Wakiwaita Mashoga, mwambie watoe andiko kwenye Biblia kama watalipata. Lakini wao wanaongozwa na Quran, Sunah na Sira nk, humo ni pa moto kwa takataka na mengine .
View attachment 3583292
View attachment 3583293
View attachment 3583294View attachment 3583295View attachment 3583296View attachment 3583298View attachment 3583299View attachment 3583300View attachment 3583301View attachment 3583302View attachment 3583303


View: https://www.instagram.com/reel/DXbDAv3kU8o/?igsh=MW1nZHl6eG45bDl3ZQ==
 
Waislamu na kunyanduana 🙌
Wazungu walitukuta tuna himaya zetu, kina Mangi Meza, Mangi Meli, Chifu Mkwawa , Mtemi wa watemi Mirambo,na hawa wote walikuwa na wake zaidi ya kumi labda.
Nyinyi mmliupokea huu ugalatia na leo mnajifanya waislamu wanapenda mbususu kwa kuwa wanaruhusiwa kuoa wake wengi,
Huu ugalatia umeleta sasa ushoga kwa wanaume kuogopa na kuona wakioa hawaruhusiwi kuachana au kuoa mke wa pili
 
Wazungu walitukuta tuna himaya zetu, kina Mangi Meza, Mangi Meli, Chifu Mkwawa , Mtemi wa watemi Mirambo,na hawa wote walikuwa na wake zaidi ya kumi labda.
Nyinyi mmliupokea huu ugalatia na leo mnajifanya waislamu wanapenda mbususu kwa kuwa wanaruhusiwa kuoa wake wengi,
Huu ugalatia umeleta sasa ushoga kwa wanaume kuogopa na kuona wakioa hawaruhusiwi kuachana au kuoa mke wa pili
Nani kakuambia Wagalatia Hakuna Kuachana?
 
Ujinga gani ulioubeba kutoka huyu ***** kilaza, huu usenge wa kujitungia anao uuchapisha uonekana ni kweli
kila akileta upupu nikitokezea anakimbia
Wewe umejaa matusi nenda kwa hoja Acha lugha chafu
 
hamis77 hapo unataka kuwapoteza Wakristo:
Unatuhamasishaje kusoma vitabu vya Majini?
Ukisoma vitabu vya majini kama Qurani utajitumbukiza kwenye Uchawi wa Kiislamu na kutoka ni ngumu sana:
Au umesahau hili Andiko la Roho Mtakatifu?

Wagaratia 1:6
Nastaajabu kwa kuwa mnamwacha upesi hivi yeye aliyewaita katika neema ya Kristo, na kugeukia injili ya namna nyingine.
Wagalatia 1:7
Wala si nyingine; lakini wapo watu wawataabishao na kutaka kuigeuza injili ya Kristo.
Wagalatia
1:8Lakini ijapokuwa sisi au malaika wa mbinguni atawahubiri ninyi injili yo yote isipokuwa hiyo tuliyowahubiri, na alaaniwe.
Wagalatia 1:9 Kama tulivyotangulia kusema, na sasa, nasema tena, mtu awaye yote akiwahubiri ninyi injili yo yote isipokuwa hiyo mliyoipokea, na alaaniwe.
{ Mimi naweza kuvisoma kwakuwa Niko imara katika ulimwengu wa Roho: ila Wakristo wengi ni dhaifu Kiroho}
Hapo ni kama unasema tusome vitabu vya kichawi na kuiwacha Biblia Takatifu:.
Hapo unataka tuwe wachawi badala ya kuwa Wana wa Mungu Mwenyezi:
Sijui kama umenipata
 
Wakristo nunueni na kusoma vitabu vya Waislamu. Msikae mnatukanwa tu na mnanyamaza. Jibuni hoja. Vitabu vya kislamu vimejawa na takataka nyingi sana ambazo mkiziweka bayana watafunga mdomo.

Humo hata hayo mambo wanayopenda kuyataja mdomoni mwao dhidi ya Ukristo, yamejaa tele.

Picha: ni ufafanuzi wa Quran 2:223 na hapo ni sehemu chache tu, yapo mamia ya nukuu humo katika Quran hiyo ya Kishia ambazo imenukuu sunah nyingi za kisuni na kishia katika ufafanuzi kuunga mkono uovu huo.
View attachment 3583290

View attachment 3583291
Kifupi Waislamu wanaishi kwenye nyumba ya vioo huku ni hodari wa kurusha mawe. Na wanaporushiwa wao, wanadai ni chuki. Msiwe wanyonge, jibuni kwa hoja. Matendo 18:28.

Biblia ni kitabu cha vitabu: Imeonya hayo:

[26] Hivyo Mungu aliwaacha wafuate tamaa zao za aibu, hata wanawake wakabadili matumizi ya asili kwa matumizi yasiyo ya asili; [27] wanaume nao vivyo hivyo waliyaacha matumizi ya mke, ya asili, wakawakiana tamaa, wanaume wakiyatenda yasiyopasa, wakapata nafsini mwao malipo ya upotevu wao yaliyo haki yao.Rum 1:26-27 SUV

Wakiwaita Mashoga, mwambie watoe andiko kwenye Biblia kama watalipata. Lakini wao wanaongozwa na Quran, Sunah na Sira nk, humo ni pa moto kwa takataka na mengine .
View attachment 3583292
View attachment 3583293
View attachment 3583294View attachment 3583295View attachment 3583296View attachment 3583298View attachment 3583299View attachment 3583300View attachment 3583301View attachment 3583302View attachment 3583303


View: https://youtube.com/shorts/Qat5rSKx7F0?si=H9oWw-I1X6DI6Nty
 
Kuna vitu huwa anaongezea nadhani katika kunogesha tu. Ila mm huwa pia nafanya respiration ya nukuu zake believe me asilimia 80 zipo sawa kutoka either kwenye Hadith au mistari ya Quran.

Nomewagalagaza makobaz wengi sana kutokana na kumfatilia hamis77
Hana chochote mbona ananikimbia kila nikimjibu ??
 
Wakristo nunueni na kusoma vitabu vya Waislamu. Msikae mnatukanwa tu na mnanyamaza. Jibuni hoja. Vitabu vya kislamu vimejawa na takataka nyingi sana ambazo mkiziweka bayana watafunga mdomo.

Humo hata hayo mambo wanayopenda kuyataja mdomoni mwao dhidi ya Ukristo, yamejaa tele.

Picha: ni ufafanuzi wa Quran 2:223 na hapo ni sehemu chache tu, yapo mamia ya nukuu humo katika Quran hiyo ya Kishia ambazo imenukuu sunah nyingi za kisuni na kishia katika ufafanuzi kuunga mkono uovu huo.
View attachment 3583290

View attachment 3583291
Kifupi Waislamu wanaishi kwenye nyumba ya vioo huku ni hodari wa kurusha mawe. Na wanaporushiwa wao, wanadai ni chuki. Msiwe wanyonge, jibuni kwa hoja. Matendo 18:28.

Biblia ni kitabu cha vitabu: Imeonya hayo:

[26] Hivyo Mungu aliwaacha wafuate tamaa zao za aibu, hata wanawake wakabadili matumizi ya asili kwa matumizi yasiyo ya asili; [27] wanaume nao vivyo hivyo waliyaacha matumizi ya mke, ya asili, wakawakiana tamaa, wanaume wakiyatenda yasiyopasa, wakapata nafsini mwao malipo ya upotevu wao yaliyo haki yao.Rum 1:26-27 SUV

Wakiwaita Mashoga, mwambie watoe andiko kwenye Biblia kama watalipata. Lakini wao wanaongozwa na Quran, Sunah na Sira nk, humo ni pa moto kwa takataka na mengine .
View attachment 3583292
View attachment 3583293
View attachment 3583294View attachment 3583295View attachment 3583296View attachment 3583298View attachment 3583299View attachment 3583300View attachment 3583301View attachment 3583302View attachment 3583303


Hakuna Mwislamu anayeogopa mjadala wa hoja. Lakini hoja hujengwa kwa kunukuu maandiko kwa usahihi na katika muktadha wake, si kwa kutupiana picha na matusi.

Kwanza, ukiona tafsiri au hadithi ambayo huielewi, inapaswa kusomwa katika muktadha wake wote. Vivyo hivyo kwa Biblia. Ningeweza kuchukua aya kama hizi:

"Binti za Lutu wakamlaza baba yao..." (Mwanzo 19:30-36)
au

"Daudi akachukua wake wengi..."(2 Samweli 5:13)
au

"Sulemani alikuwa na wake mia saba..."(1 Wafalme 11:3)
Nikiziweka peke yake kwenye picha, je, hiyo inathibitisha Biblia ni "takataka"? Hapana. Inahitaji maelezo ya muktadha.

Pili, kuhusu ushoga, Waislamu na Wakristo wa jadi wote wanakubaliana kuwa mahusiano ya jinsia moja hayakuruhusiwi kidini. Hilo si jambo linalotenganisha Uislamu na Ukristo.

Tatu, kama mtu anasema "vitabu vya Waislamu vimejaa takataka", basi huo si mjadala wa kielimu bali ni matusi. Biblia yenyewe inasema:

"Mpole awafundishe wale washindanao." (2 Timotheo 2:25)
na

"Mwe tayari kumjibu kila mtu kwa upole na hofu." (1 Petro 3:15)
Kwa hiyo kama lengo ni kutafuta ukweli, leteni andiko moja moja lijadiliwe kwa muktadha wake. Lakini kusema "kitabu fulani ni takataka" si hoja; ni hasira.

Hoja hujibiwa kwa hoja, si kwa kejeli.
 
Nimeona hapo kuna mstar unasema "makebo ya wanawake wa Dausi".
Na mwingine "Mtume akamuweka kitambaa mke wake na kumuingia katika jagina"

Kumbe makebo na Jagina ni misamiati ya zaman. Nilikuwa sijui.
😁😁😁😁😁😁😁😁
 
Back
Top Bottom