Wako wapi: Balozi Dola Soul...


mhalisi

mhalisi

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
1,181
Likes
15
Points
0
mhalisi

mhalisi

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
1,181 15 0
Watanzania bila shaka mliokuwa mnasikiliza muziki wa kizazi kipya tangu miaka ya nyuma mtakuwa mnamkumbika mwana hip hop balozi dola soul ambaye ni swahiba mkubwa wa jembe letu la mbeya mjini, mheshimiwa sugu, naulizia yuko wapi siku hizi balozi dola soul?
 
pcman

pcman

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2008
Messages
748
Likes
39
Points
45
pcman

pcman

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2008
748 39 45
dola soul ngoma ngumu,dah kitambo
 
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
847
Likes
17
Points
35
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
847 17 35
Watanzania bila shaka mliokuwa mnasikiliza muziki wa kizazi kipya tangu miaka ya nyuma mtakuwa mnamkumbika mwana hip hop balozi dola soul ambaye ni swahiba mkubwa wa jembe letu la mbeya mjini, mheshimiwa sugu, naulizia yuko wapi siku hizi balozi dola soul?
<br />
<br />
kipindi hiko yuko na saigon kundi likiitwa diplomats ngoma kama take ride with me ilitingisha mbaya au bado nipo kwenye chati.dola soul kuna kipindi alikuwa usa
 
Mtanzania haswa

Mtanzania haswa

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
665
Likes
9
Points
35
Mtanzania haswa

Mtanzania haswa

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
665 9 35
muulize sugu
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
30
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 30 135
Dogo yupo Marekani siku hizi
 
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
3,020
Likes
881
Points
280
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
3,020 881 280
yupo USA anafanya nn? Bado anajihusisha na mziki au? Na yule msanii ambaye alikuja kuwa mtangazaji SOS B mzee wa kukuru kakara zako naye yu wapi
 

Forum statistics

Threads 1,236,363
Members 475,106
Posts 29,255,290