Wako wapi: Balozi Dola Soul

mhalisi

JF-Expert Member
Sep 9, 2011
1,182
0
Watanzania bila shaka mliokuwa mnasikiliza muziki wa kizazi kipya tangu miaka ya nyuma mtakuwa mnamkumbika mwana hip hop balozi dola soul ambaye ni swahiba mkubwa wa jembe letu la Mbeya mjini, Mheshimiwa Sugu, naulizia yuko wapi siku hizi Balozi Dola Soul?
 

dedam

JF-Expert Member
Jan 5, 2011
844
250
Watanzania bila shaka mliokuwa mnasikiliza muziki wa kizazi kipya tangu miaka ya nyuma mtakuwa mnamkumbika mwana hip hop balozi dola soul ambaye ni swahiba mkubwa wa jembe letu la mbeya mjini, mheshimiwa sugu, naulizia yuko wapi siku hizi balozi dola soul?
Kipindi hiko yuko na Saigon kundi likiitwa diplomats ngoma kama take ride with me ilitingisha mbaya au bado nipo kwenye chati. Dola Soul kuna kipindi alikuwa USA.
 

Pukudu

JF-Expert Member
Jan 7, 2011
3,113
2,000
Yupo USA anafanya nn? Bado anajihusisha na mziki au? Na yule msanii ambaye alikuja kuwa mtangazaji SOS B mzee wa kukuru kakara zako naye yu wapi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom