Wakizubaa tu CHADEMA haifiki 2015 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakizubaa tu CHADEMA haifiki 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Peter Fabian, Jul 22, 2011.

  1. P

    Peter Fabian Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ndio mguso wa fikra zangu kwa leo!kiukweli ni chama pekee ambacho kwa sasa kimeonyesha kupendwa na wananchi wengi hasa hasa vijana na hii ni kwa sababu ya ujasiri na uwazi wa viongozi wake ambao waliamua kuyatoa maisha yao kwa ajili yawatanzania,walizika wazi kashfa zote nzito walizofanikiwa kuzijua kwa hoja zenye msingi imara,wasiwasi wangu ni juu ya kushuka kwa umaarufu wa chama hicho,ndiyo chama hichi cha vidole viwili,umaarufu wake si mkubwa sana kwa sasa kulinganisha na kipindi kile alichokuwepo Dr.Claa ndani ya mjengo,pia moto wao ndani ya bunge si mkali sana kama zamani walivyokuwa wachache,pia hata nafasi aliyo nayo Mboy kama kiongozi wa upande wa pili hajaweza kuitendea haki na furungu baina yao na kupigana pia kunanipa mashaka kuwa kwasasa ndani ya chama cha vidole viwili wameingia mamluki ambao mi wananipa ujasiri wakusema kinaweza kisifike 2015 ingawa ndio chama kilichobeba matumaini ya watanzania wengi katika nyanja zote,jamani ukitaka inzi wasikufuate sharti utupe mzoga,mnahaja ya kujitanzama marambili mkitaka kufika 2015 kwa amani kama ilivyokuwa 2010
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,829
    Likes Received: 3,103
    Trophy Points: 280
    what doesnt killyou makes stronger,..cdm will stand the test of time
     
  3. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,497
    Likes Received: 2,597
    Trophy Points: 280
    Hustahili si tu kuwa jeshini bali hata uongozi utakushinda,matatizo ni sehemu ya maisha popote pale na ni kipimo kizuri cha uwezo wa mtu...never give up,there is always hope!!!CDM ipo na ipo ili kushinda,peeepoooooooooooooooooooooooooooooo...
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,837
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145

    Mchango huu wa kizembe ama mada mfu hii inalisaidia nini Taifa leo halina umeme na matatizo kibao ? Tuache kweli kujadili mda za maan turudi hapa ? Jamani hebuh tuwe makini na uanzishwaji wa mada .
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,316
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Well said........
     
  6. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    jipeni moyo
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,631
    Likes Received: 28,438
    Trophy Points: 280
    Join Date : 18th July 2011

    Posts : 57
    Rep Power : 21
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Wacha kuandika pumba dogo unaandika ili uonekane na ww umepost uzi
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    Inscrutable..
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Hivi haya matatizo yaliyoko CHADEMA unaweza kuthubutu kuyafananisha na yaliyoko CCM kwanini hujasema...wazubaa tu CCM haifiki mwezi wa nane...
     
Loading...